ผู้เขียน หัวข้อ: "ทริปหน้าร้อน ไปทะเลกันนะ" ระยอง เสาร์-อาทิตย์ที่ 26-27 พ.ค 55  (อ่าน 56654 ครั้ง)

ออฟไลน์ nop-nb

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
ขอให้เตรียมเสื้อ 11 ปี ด้วยนะครับ ไว้ใส่งานกลางคืนครับ....

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
ก็กะว่าจะใส่ทักซิโด..... ^.^"

:050:

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
เติมน้ำมันเต็มถัง กะเช็คลมยางให้เรียบร้อยด้วยนะคร๊าบบบบบ  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ arare

• MIATA Level 3
  • Gift : 6
เสื้อ11ปีมันเก่ามากน่ะ ผมไม่เคยใส่ถึง11ปีเลยอ่ะปีสองปีก็ทิ้งแล้ว :117:

ออฟไลน์ ton-diy

• *
  • Gift : 26
ขอให้เตรียมเสื้อ 11 ปี ด้วยนะครับ ไว้ใส่งานกลางคืนครับ....

กางเกงว่ายน้ำอีกสักตัวท่าจะดี...เพื่อเล่นน้ำที่สระว่ายน้ำ
เบื่อสระที่บ้านพี่แอ็คแล้วเล่นมาทุกปี ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 25, 2012, 02:05:31 PM โดย ton-diy »

ออฟไลน์ BEE

• *
  • Gift : 53
ได้รับเสื้อแล้วนะครับ

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน

กางเกงว่ายน้ำอีกสักตัวท่าจะดี...เพื่อเล่นน้ำที่สระว่ายน้ำ
เบื่อสระที่บ้านพี่แอ็คแล้วเล่นมาทุกปี ;D
สระบ้านผม. น้ำยังคงรั่วเป็นปกติอยู่เลยครับ

ออฟไลน์ joozu

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 14
ได้รับเสื้อแล้วครับ  ส่วนที่ส่งผิด จะไปเปลี่ยนหน้างานครับ
ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ arare

• MIATA Level 3
  • Gift : 6
มีของไปให้จารหนุ่ม ดึกๆเดี๋ยวไปเคาะห้อง :117:

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
มีของไปให้จารหนุ่ม ดึกๆเดี๋ยวไปเคาะห้อง :117:

ยังไงก็อย่าเอาแบบน่ากลัวมานะคร๊าบ ... ภรรยาผมขวัญอ่อน แต่ผมอ่ะขวัญอ่อนกว่าเยอะเลย เดี๋ยวผมจะเป็นมากกว่าขาเจ็บ(เอ็นข้อเท้าฉีกเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา  :'()

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
^
^
^
^

ได้มีเอ็นโคนขาฉีกกันมั่ง.....ฮ่าๆๆๆ  ^.^

:066:

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
สภาพอากาศภาคตะวันออก โดยกรมอุตุฯ

วันที่ 25/05/2012 ตั้งแต่เวลา 17:00 น. วันนี้ - 17:00 น. วันพรุ่งนี้

มีฝนฟ้าคะนองเกือบทั่วไป ร้อยละ 70 ของพื้นที่ และมีฝนตกหนักถึงหนักมากบางแห่ง บริเวณจังหวัดปราจีนบุรี สระแก้ว ระยอง จันทบุรี และตราด อุณหภูมิต่ำสุด 23-27 องศาเซลเซียส อุณหภูมิสูงสุด 29-35 องศาเซลเซียส ลมตะวันตกเฉียงใต้ ความเร็ว 20-35 กม./ชม. ทะเลมีคลื่นสูงประมาณ 2 เมตร ส่วนบริเวณฝนฟ้าคะนองมีคลื่นสูงมากกว่า 2 เมตร

คาดหมายอุณหภูมิ (°C)

ปราจีนบุรี  สูงสุด 35  ต่ำสุด 26

ตราด  สูงสุด 32  ต่ำสุด 24

จันทบุรี  สูงสุด 32  ต่ำสุด 25

พัทยา  สูงสุด 33  ต่ำสุด 24

สำหรับจังหวัดระยอง

รายงานสภาวะอากาศ - ระยอง : อ.เมืองระยอง จ.ระยอง วันที่ : 25/05/2012 เวลา 19:00 นาฬิกา
Today, 5:00 AM
by กรมอุตุนิยมวิทยา
อุณหภูมิ : 29.7 องศาเซลเซียส

ความชื้นสัมพัทธ์ : 77 %

ความกดอากาศ : 1004.75 มิลลิบาร์

ทิศทางลม : ทิศใต้ค่อนไปทางตะวันตก ความเร็ว 14.8 กม./ชม.

ทัศนวิสัย : 8.0 กิโลเมตร

ลักษณะอากาศ : มีหมอกน้ำค้าง

ฝนสะสมวันนี้ : 0.0 มิลลิเมตร

ถ้าโชคดีเหมือนวันนี้ พรุ่งนี้คงขับเปิดหลังคากันได้ทั้งวัน

แตถ้ามีฝน ก็ขับรถด้วยความระมัดระวังนะครับ

ออฟไลน์ Chitaro

• *
  • Gift : 4
  • ไม่ต้องขับรถให้เวลาดีที่สุด แต่ขับในช่วงเวลาที่"ดีที่สุด"
ขอให้โชคดี อากาศดี ขับขี่ปลอดภัยทุกคนนะครับ :car:

ส่วนตัวผมอดไป :004:

ไว้โอกาสหน้า แล้วเจอกัน :106:


ออฟไลน์ Neung_REDSteR

• *
  • Gift : 15
เที่ยวกันให้สนุก ขับรถปลอดภัยทุกท่านคร้าบบ :)

ออฟไลน์ obobob44

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
ได้รับแสื้อแล้วครับแต่ของผู้หญิงผิดsizeครับ สั่งm. มาเป็นs ครับ