ผู้เขียน หัวข้อ: ^^สมาชิก NB ลงชื่อร่วมงาน-โอนเงินที่นี่ครับ^^  (อ่าน 7699 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
Re: ^^สมาชิก NB ลงชื่อร่วมงาน-โอนเงินที่นี่ครับ^^
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2012, 05:19:11 PM »
สรุปว่าของพี่ M a r u K o ทางคุณ nop-nb ทำให้เป็น Size L ครับ ...  8)

โล่งอกเลย นึกว่าทำผิดซะอีก ไม่งั้นงานงอก ไม่รู้จะหาที่ไหนมาใช้ให้ เพราะปิดรับ order ไปหมดแล้ว สั่งทำเพิ่มหากไม่ได้จำนวนทางโรงงานก็ไม่ทำอีก  :emo47:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car: