ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ หม้อพักปลาย Fujitsubo กับ หน้ากาก 2din ของ nc ครับ  (อ่าน 1915 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lucky_suby

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
รบกวนชี้เป้า หรือ ใครอยากปล่อยอะไรก็ยินดีนะครับ

หม้อพักปลาย Fujitsubo หรือ ยี่ห้ออะไรดีครับ ไม่ดังมาก ทุ้มๆหน่อย โล่งๆ แต่ราคาอย่าแรงมากนะครับ เป็นแสนก็ไม่ไหว
หน้ากาก 2din ของ nc จะเอามาใส่จอครับ
เสาอากาศสั้น ตกลงใช้ของแจ๊สได้พอดีจริงๆใช่มั๊ยครับ

กี้

ออฟไลน์ king08899

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 4
Re: อยากได้ หม้อพักปลาย Fujitsubo กับ หน้ากาก 2din ของ nc ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 01:04:53 PM »
หม้อพักปลาย ผมใช้ของพี่ป๋ออยู่ เสียงนุ่มกำลังดีไม่ดังมากครับ
AUCC/////

Saint Gabriel's College

ออฟไลน์ Lucky_suby

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
Re: อยากได้ หม้อพักปลาย Fujitsubo กับ หน้ากาก 2din ของ nc ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 02:03:00 PM »
หม้อพักปลาย ผมใช้ของพี่ป๋ออยู่ เสียงนุ่มกำลังดีไม่ดังมากครับ

เป็นรุ่นไหนเหรอครับ แล้วฟีลลิ่งกับเสียงเป็นไงมั่งครับ?

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 04:52:51 PM »
ลองดูกระทู้ปักหมุดหน้าซื้อ-ขายของ GarageLifeRoadster ได้เลยครับ ... ล่าสุดเหมือนจะเป็น HKS Style ของใหม่ใบละไม่ถึงสองหมื่น โทรฯ สอบถามดูนะครับ  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Dirty White

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : -36
    • 5iveClub
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 08:26:52 PM »
เสาแจ๊สใส่ได้แต่เหลือขอบวงแหวนสีเงินนิดหน่อยครับ