ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามเรื่องเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเกียร์ NC1 ครับ  (อ่าน 5253 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
Re: รบกวนสอบถามเรื่องเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเกียร์ NC1 ครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2012, 12:05:56 PM »
:emo59: :emo59: :emo59: ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูลที่เป็นประโยชน์อย่างมาก ... และสนับสนุนให้หาข้อมูลเพิ่มเติมจากทั้งคู่มือรถยนต์ เว็บไซน์ต่างประเทศ และอื่น ๆ แล้วนำมาบอกเล่าสู่กันฟังครับ  :emo59: :emo59: :emo59:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Pijit30

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 8
ครับ    อ่านแล้ว    งง

ตกลงหัวหมากทำได้ครับ   แต่  ไม่มีเครื่องมือเฉพาะ

ส่วนที่ศรีนครินทร์   ตกลงมีเครื่องมือที่่ทำไหมครับ     ผมโทรไปบอกไม่มีเลย งง

ขอบคุณครับ

ผมคิดว่าการเปลี่ยนน้ำมัน  เกียร์เฟื่องท้าย  คงไล่เปลี่ยนทุกๆๆ 50,000   เพื่อความสะบายใจ

ออฟไลน์ Campz

• MIATA Level 3
  • Gift : 10
  • Originality is a mark of genius.
 อ.หิรัญ ตอนนี้ใครติดต่อได้มั่งค้าบบบ
ขอบคุณมิตรภาพดีๆ พื้นที่ดีๆ www.miata-thai.net

ออฟไลน์ Pijit30

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 8
ครับ. ผมไปเปลียนที่สาขาหัวหมากเรียบร้อยแต่เป็นแบบหยอด   
เพี่มงาน . บูช เกียร์เล็กน้อย.  นำรถกลับมา. ลองขับ.  วิ่งนิ่งขึ้น.

หลังจากทำ. ทุกอย่างเสร็จ. เริ่ม. ชอบคันนี้ขึ้นมากมา