ผู้เขียน หัวข้อ: เย็นวันเสาร์ 16/1/53 ไปกินข้าวที่ริมแม่น้ำแม่กลองไหม!  (อ่าน 13689 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 28
วันเสาร์ไปตีกอฟท์ตอนตี 4.50 น. ช่วงเทียงซ่อมแอร์ และช่วงบ่ายตั้งใจจะไปซื้อปลาคราฟ์ครับ
งานอืนๆทิ้งไปก่อนครับ
เพราะซ่อมแอร์วันอาทิย์ก้อได้ ไปซื้อปลาวันอาทิตย์ก้อได้
ปกติไม่เกิน 11.00 เสร็จแล้วครับ
สนุกอีกแล้วงานนี้ :002:

ตกลงไปด้วยครับ

มานต้องอย่างนี้สิค๊าาาปปป...ขาดพี่ไปคนความฮาหายไปเยอะ :emo55:

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
วันเสาร์ไปตีกอฟท์ตอนตี 4.50 น. ช่วงเทียงซ่อมแอร์ และช่วงบ่ายตั้งใจจะไปซื้อปลาคราฟ์ครับ
งานอืนๆทิ้งไปก่อนครับ
เพราะซ่อมแอร์วันอาทิย์ก้อได้ ไปซื้อปลาวันอาทิตย์ก้อได้
ปกติไม่เกิน 11.00 เสร็จแล้วครับ
สนุกอีกแล้วงานนี้ :002:

ตกลงไปด้วยครับ

แหม่อ่านตอนแรกตกใจหมดนึกว่าจะอ้างธุระได้ซะยาว  สุดท้ายยอมยกธุระไปเป็นวันอาทิตย์

เจ๋งมากพี่ไท  กระซิบบอกเลย หลังจากทานข้าวคืนนั้นแล้ว มีต่อ พี่ไทเตรียมขอวีซาร์ยาวๆเลยครับ
:025:

redplayboy

• บุคคลทั่วไป
ไปทานข้าวด้วยคนคร๊าฟฟ..    :005:

แต่ไม่ไปต่อนะ..  (ทานเหล้าไม่เป็น) เหอๆ  :009:

• *
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
ไปทานข้าวด้วยคนคร๊าฟฟ..    :005:

แต่ไม่ไปต่อนะ..  (ทานเหล้าไม่เป็น) เหอๆ  :009:

กระแดะ พลาสติก จิงๆ โน๋คุง :002

• *
โอ๊ว ... ลงชื่อกันกี่คันแล้วเนี่ย  ???

1. คุณ Ton-diy
2. ป๊มเอง mazdalover
3. พี่ยุ่ง Dacing_with_Devil
4. คุณเล้ง mamboo
5. คุณ pop_pop
6. คุณนพ /nop-nb

7. เติ้ล TleMinicA
8. พี่ไทNB
9. คุณโน๋คุง

ตอนแรกคิดว่าทริปนี้จามากันน้อยแล้ว ที่ไหนได้ เหนี่ยว แน่ หนึบกันเหมือนเดิม :emo55:

ออฟไลน์ akeidea

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 6
อาจจะไปด้วยนะคับ

• *
อาจจะไปด้วยนะคับ

เสียดาย ตอนนี้จ้าวตัวเล็กอยู่ดันไม่มา จาได้รู้ว่าเวลาอัดกันบนถนนมานมันส์แค่ไหน :car:

แต่เอาคันไหนมาก็สนุกได้เหมือนกาน :025:ว่าแต่จาตามทันมั้ยเนี่ยค๊าาปคุงเอก :025:

• *
เหลือเชื่องานนี้ พี่ต้นบอกว่ารอป๋มกลับจากปายมาก่อน แล้วค่อยไปด้วยกาน :car:

ขอบคุงมากค๊าาาาป :emo59: ตอนแรกบอกว่าจาไปช่วงที่ป๋มอยู่ปาย นั่งแอบเสียดายในใจ :004:

แต่พอกลับมาบอกยังไม่ได้ไป แต่เติ้ลอยู่ ดีจายสุดๆเลยค๊าาาป ได้ขับรถเที่ยวด้วยกานอีก :emo59: :emo59:

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • Gift : 56
เดี๋ยวดูก่อนว่าต้องไปเกาะช้างหรือเปล่า

อยากเจอพี่ๆเพื่อนๆ miata อ่ะคับๆ

• *
ลงชื่อแทน ให้ไอ้ ปาปารัสซี่ เบนซ์   380 ZX  สีแดง  1 คัน  อิอิ

ออฟไลน์ ton-diy

• *
  • Gift : 26
หวัดดีครับ
ไม่คิดว่าจะหลงกันมามากมายจังแต่ก็ดีใจ
สงสัยคงต้องมาจัดทริปไปเที่ยวแทนที่จะตอบปัญหารถmx-5 ถ้าทางจะรุ่งกว่า
น้องโอ้68 ไม่ต้องงานหน้าวันอาทิตย์แน่นอน หลายท่านขอมา
งานนี้กินกุ้งก่อนกินปลา งานหน้ากิน....ดีไม่
ขอบคุณครับ :emo55:

standup

• บุคคลทั่วไป
งานแบบนี้ไปคนเดียวหรือสองคนดีน๊าา  เดี๋ยวเช็คธุระก่อนดีกว่า เหมือนจะติดถ่ายหนังอ่ะนะ เซ็งไก่

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• MIATA Level 4
  • Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor

ท่านมิตรรักแฟนเพลงทั้งหลาย

งานนี้ขอแจ้งว่า เป็นการเป็นกินอาหารอร่อย ๆ บรรยากาศดี ๆ

ล่องเรือชมหิ่งห้อยจิง ๆ นะครับ

ส่วนหลังจากนั้น

ใครจะไปกิน น้องกุ้ง น้องปลา ก็แล้วแต่ตามอัธยาศัยครับ

ส่วนผม คนแก่ ธรรมมะ ธรรมโมครับ

ขอตัวกลับบ้านครับ

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
งานแบบนี้ไปคนเดียวหรือสองคนดีน๊าา  เดี๋ยวเช็คธุระก่อนดีกว่า เหมือนจะติดถ่ายหนังอ่ะนะ เซ็งไก่
.....อัพไป  พี่แอ๊กไปด้วย....จะเอาE60  ไปตามเก็บMX5  เผื่อใครลืมทิ้งไว้   จะสอยกลับบ้านเลย

• *
.....อัพไป  พี่แอ๊กไปด้วย....จะเอาE60  ไปตามเก็บMX5  เผื่อใครลืมทิ้งไว้   จะสอยกลับบ้านเลย

ถ้าพี่แอ๊คมาจาดีมาเลย ไม่เจอกันนานและ จาได้ปรึกษาเรื่องกล้องด้วย