ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆที่ประสบปัญหาน้ำท่วม แล้วไม่มีที่จอดรถ นำรถมาจอดได้ที่ปั๊ม ปตท.อ้อมใหญ่  (อ่าน 3426 ครั้ง)

ออฟไลน์ pom topspeed

• MIATA Level 3
  • Gift : 0
  • ไม่มีอะไรมีความสุขมากไปกว่าการขับ Miata
ที่นี่มีพื้นที่จอดรถได้อีกมากครับ มียาม พร้อมระบบกล้องวงจรปิดดูแล ตลอด 24 ชั่วโมงครับ สำหรับเพื่อนในคลับครับ ยินดีบริการเต็มที่ครับ เพื่อนไม่ช่วยเพื่อน แล้วจะมีเพื่อนไว้ทำ เพื่อ ชิมิ สอบถามและแจ้งความประสงค์ได้ที่เบอร์0898366537 ป้อม ครับ

deathmark

• บุคคลทั่วไป
น้ำใจล้นเหลือ  ขอบคุณมากครับพี่  ไว้เด๋วจะขับจากรังสิตไปจอดเลย :005:

ออฟไลน์ Jo-8898

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 1
ขอไปจอดแล้วตั้งเต้นท์นอนใกล้ๆร้านกาแฟอเมซอนได้ไหมคับคุณป้อม  :009:ชอบกาแฟ อิ อิ :036: ขอชมเชยในน้ำใจที่แสนงามครับ

ออฟไลน์ Neung_REDSteR

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 15
น้ำใจล้นเหลือ  ขอบคุณมากครับพี่  ไว้เด๋วจะขับจากรังสิตไปจอดเลย :005:

ตรงบ้านพี่ชิตเป็นไงบ้างคับ ... ผมย้ายรถไปจอดดอนเมืองหมดแล้ว

ออฟไลน์ oakinen

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
พี่ป้อมน่ารักจริงๆเลย.....จุ๊บๆ ^.^

ผมอยู่คอนโดคิดว่าคงรอด.....แต่ที่นี่เริ่มแย่งกันจอดชั้นสาม
จากที่เคยฮิตชั้นลอย.....ฮ่าๆๆๆๆ

:005:

ออฟไลน์ sarapao68

• *
  • Gift : 7
ดีจังเลยครับ ทำไมพี่ไม่อยู่ปทุมอ่ะ :-*

ออฟไลน์ bubble

• *
  • Gift : 38
พี่ป้อมสุดยอดเลยครับ  :emo59:
เมือ่คืนฝนตกหนัก น้ำปริ่มๆ จะเข้าบ้านแล้วครับ หัวใจจะวาย  :050:

deathmark

• บุคคลทั่วไป

ตรงบ้านพี่ชิตเป็นไงบ้างคับ ... ผมย้ายรถไปจอดดอนเมืองหมดแล้ว

ลุ้น ระทึกเลยหละหนึ่ง  ตามข่าวทุ้กกกกกกกกกกกก วัน ทุกวินาที  กลัวมว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกก

ท่วมจริงหละก็กลายเป็นเรือ mx5 แน่

ออฟไลน์ bun mx5

• *
  • Gift : 16
ถ้าจะต้องไปฝากเนื้อฝากตัวด้วยและ บางบอนจะรอดรึเปล่าไม่รู้ :036:

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
 :emo59: ขอคารวะน้ำใจอันยิ่งใหญ่ของพี่ป้อมครับ  :emo59:

วันนี้ดูข่าวชาวบ้านยึดถนนหลวงจอดรถ แล้าเห็นใจจริง ๆ บางคนรถหายถูกขโมย เป็นเคราะห์ซ้ำกรรมซัดเหลือเกิน  :emo48:

ว่าแต่ไปรวมตัวกันที่อ้อมใหญ่แล้วสถานีต่อไปก็นครปฐมตามดูละครสี่แผ่นดินอีกป่าวพี่ แบบว่าคุณหลวงไปตามหาแม่พลอยอะไรเงี้ย  :emo56:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ phatt

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 13