ผู้เขียน หัวข้อ: พรุุ่่งนี้(4/10/54) ไปงานเลี้ยง สละโสดอาจารหนุ่ม กันนะครับ  (อ่าน 6066 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ผมว่า Link มันยังมีอยู่นะ ... ที่ใส่ Quote ไว้ทั้ง 2 ความเห็นต่อจากคุณ nop_nb ท่าทางไม่น่ารอด FBI ป่านนี้เซฟเป็นข้อมูลรอจำเลยมาทำความผิดแล้วส่งฟ้องพร้อมหลักฐานประกอบ  :emo48:

สรุปผมไม่ได้ไปนะจ๊ะ ... Link ทำเหตุ  :emo51:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ลป. เท็จคือจริง จริงคือเท็จ  8)

ออฟไลน์ Gong959

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 53
ประธาน ก้อง (ประธานเกียร์ไม่เงา)........ไปป่ะ

อดไปโลด งานวันเกิด ผบ.

ออฟไลน์ Neung_REDSteR

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 15
ผมเข้าไปแก้ post ไม่ได้แฮะ   

รถกวน admin ฝากลบโพสต์ผมด้วยค้าบบบ  :004:

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
เราลูกผู้ชาย กล้าทำ-กล้ารับ ครับ ... ไม่ต้องลบ (เพราะมันไม่ทันเลี้ยวฮ้า  :'()

แต่ผมเดาว่าผู้กล้านิรนาม(ไม่ลงชื่อ) จะมายามเมื่อสถานการณ์จำเป็นต้องการความช่วยเหลือของเหล่าเพื่อน-พ้อง-น้อง-พี่ชาว Miata Club อยู่แล้วครับ  :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

ออฟไลน์ phatt

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 13
เอ๊ะยังไง เข้ามาไม่ทัน เรื่องจบซะแล้ว :004:

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
แต่ใครจะแวะมาจิบชากาแฟ ที่โรงแรม(ผมทำงาน)ก่อนก็ได้นะครับ ช่วงเย็นๆหลัง 6 โมง

เรื่องอื่นว่ากันทีหลัง 555

ออฟไลน์ BEE

• *
    เกิดไรขึ้นไม่รู้ยังไงผมขอโทษนะครับ

ไม่เป็นไรครับ เข้าใจผิดกันเล็กน้อย จัด-ไม่จัด มิตรภาพเราดีเหมือนเดิม  :-*

ส่วนใครว่างอยากไปกันเองก็ได้ครับ ไปถึงอาจมีเซอร์ไพร้ซ์ให้เห็น เพราะผู้กล้านิรนามนั้นจัดว่าเป็นสายแข็งและมั่นคงเอามากๆ ขนาดไปสำรวจสถานที่กันคืนนี้แล้วด้วย  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ลป.สงสัยอะไร PM มาถามได้คร๊าบ  :D

ออฟไลน์ Gong959

• *
รู้งี้ ไม่รีบออกตัวปฏิเสธดีฝ่า  เสียฟอร์มสุดๆ   :'(

รู้อะไรไม่สู้รู้งี้

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ประกาศ. งานพรุ่งนี้ ยังคงมีเหมือนเดิมนะ ที่..ร้าน เพ้อ 21.00น.

ปล....  คร่าวนี้ ฟังมาไม่ผิดละ. ^___^.

ปล....ตอนแรกว่าจะใช้เป็นรหัสลับ เพื่อลวงFBI แต่ผมว่าพวกเราจะงงกันเอง มากกว่า. เลยสรุปว่า เอามันตรงๆดีก่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 03, 2011, 11:43:33 PM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
หลังจากไปสำรวจมาปลอดภัยพาผบ.ไปด้วยได้ครับ

รู้งี้ ไม่รีบออกตัวปฏิเสธดีฝ่า  เสียฟอร์มสุดๆ   :'(

รู้อะไรไม่สู้รู้งี้

ด้วยประโยคข้างต้นที่ว่ามา ตำแหน่งรองประธานคงจะน้อยเกินไป เห็นสมควรแก่เวลาที่จะได้ขึ้นเป็นประธานเต็มตัวคราวนี้แหล่ะม้าง  :emo55:

ท่าน chitaro คงสบายใจขึ้นและมีเวลามาทักทายกันในบอร์ดเหมือนเดิมนะคร๊าบบบบ  :P

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 04, 2011, 10:57:17 PM โดย mazdalover »

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
 :004:งานนี้ลุ้นว่าจะได้จัดหรือเปล่า จนเกือบ เพี้ยน ไปแล้ว

งานนี้ไม่มีการถ่ายภาพ หรือวีดิโอ เพื่อปกป้องผู้ร่วมงานนะครับ

อยากรู้ว่าขนาดใหน ถ้าไม่ได้ไปร่วมงาน ไปดุสภาพเจ้าภาพวันอาทิตเอาเอง

ออฟไลน์ vios

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 1
ตามไม่ทันแล้วคร้าบ  :025:

ออฟไลน์ Chitaro

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 4
  • ไม่ต้องขับรถให้เวลาดีที่สุด แต่ขับในช่วงเวลาที่"ดีที่สุด"
@อ.หนุ่ม ค่อยสบายใจหน่อยครับ แสดงว่าของคุณก้องเขาแรงกว่าเยอะ "รู้งี้ให้เป็นประธานชมรมฯ" ตั้งแต่แรกแล้ว อิอิ :025:
