ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่ากระเป๋าโดเรม่อนที่อยู่ที่เก็บของหลัง NC ข้างในมีอะไรบ้างครับ  (อ่าน 2547 ครั้ง)

ออฟไลน์ บอมบ์คุง

• MIATA Level 4
  • Gift : 10
พอดีตอนซื้อรถมาเค้าไม่มีมาให้อ่ะครับ เลยอยากทราบว่าข้างในมีอะไรบ้าง.....รบกวนด้วยครับ :031: :031:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2011, 11:31:55 AM โดย บอมบ์คุง »
รักนะ  จุ๊ป  จุ๊ป

ออฟไลน์ Joke

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 21
ทีปะยางแบบฉุกเฉินครับ

ทีปะยางแบบฉุกเฉินครับ
เป็นแบบกระป๋องใช่ป่ะครับ

• *

deathmark

• บุคคลทั่วไป
อย่างที่พี่สัญญา บอกครับ

ที่ปะยาวฉุกเฉินครับ มีตัวเติมลมให้ด้วยน๊า  แต่เห็นมีวันหมดอายุสำหรับ น้ำยาครับ

ของผมหมดแล้วเช่นกัน

ออฟไลน์ panjap

• MIATA Level 3
  • *
ซื้อใหม่หลายตังอยู่นะครับ เพราะมันมีตัวปั้มลมด้วย

แบบนี้อ่ะป่าวครับ

deathmark

แบบนี้อ่ะป่าวครับ

ม่ายช่าย ครับ เด๋วพรุ่งนี้ถ่ายรูปให้ดูครับ

• *
ถ้าไม่ได้ใช้ยางรันแฟลตแล้วก็ไมจำเป็นต้องใช้แล้วครับ

deathmark

เป็นกระเป๋า สี่เหลี่ยมผืนผ้า ไม่เล็กไม่ใหญ่ ตอนได้มาแรก เอ.........มันอะไรหว่า หรือว่าเจ้าของเก่าแกลืมตังค์ไว้  :050:

พอเปิดออกดู เลยถึง บางอ้อ

แงะออกมา  มีอยู่แค่เนี้ย ปะยางได้ไงหว่า  :066:

ตัวปั้มลมเล็กๆ แต่พลังมหาศาล  :036:

เหมือนกาว ลาเท็กซ์ บ้านเราไหม  :025:

ศรลมอันใหม่ กับที่ ขันศร สำรองกันศรเก่าหาย

จุกเติมน้ำยา ลงในยาง

คำอธิบายต่างๆ ไว้ไปเรียนภาษายุ่นก่อน แล้วจะแปลให้ฟังเด้อ  :050:

อันนี้แถม ไปก่อนละเด๋วโดนล็อกกระทู้

เป็นกระเป๋า สี่เหลี่ยมผืนผ้า ไม่เล็กไม่ใหญ่ ตอนได้มาแรก เอ.........มันอะไรหว่า หรือว่าเจ้าของเก่าแกลืมตังค์ไว้  :050:

พอเปิดออกดู เลยถึง บางอ้อ

แงะออกมา  มีอยู่แค่เนี้ย ปะยางได้ไงหว่า  :066:

ตัวปั้มลมเล็กๆ แต่พลังมหาศาล  :036:

เหมือนกาว ลาเท็กซ์ บ้านเราไหม  :025:

ศรลมอันใหม่ กับที่ ขันศร สำรองกันศรเก่าหาย

จุกเติมน้ำยา ลงในยาง

คำอธิบายต่างๆ ไว้ไปเรียนภาษายุ่นก่อน แล้วจะแปลให้ฟังเด้อ  :050:

อันนี้แถม ไปก่อนละเด๋วโดนล็อกกระทู้

ขอบคุณครับพี่

ถ้าไม่ได้ใช้ยางรันแฟลตแล้วก็ไมจำเป็นต้องใช้แล้วครับ
ขอบคุณครับ