Car Related Discussion > Miata ห้องนั่งเล่น

มาขอประเดิม บ้านใหม่ ห้องเดิม

(1/2) > >>

Zoom-zoom:
 :D

ในที่สุด เราก็ได้ ย้ายบ้านมาอยู่ที่ใหม่ แม้จะกระชั้นชิด แต่เราก็ได้วางแผนกันล่วงหน้ามาก่อนแล้ว

ด้วยฝีมือและความตั้งใจจริงของคุณเอก เราก็ได้ ห้องเดิม(ไม่รู้กระทู้เดิมด้วยป่าว) ตามมาด้วย

หวังว่าเพื่อนสมาชิก คงเข้าใจเหตุผลและความจำเป็นที่ต้องย้ายบ้านใหม่นี้

เพื่อปรับปรุงความสะดวกในการใช้งาน และความรวดเร็วในการเข้าอ่าน

ขอให้สนับสนุนชมรมต่อไปเรื่อยๆนะครับ

mazdalover:
มาร่วมด้วยช่วยกันอีกคนนะครับ   8)

ว่าแต่เวลาเลือกรูปแสดงอารมณ์(แถวล่างสุด-กลมๆ สีเหลือง) มันไม่แสดงเป็นตัวอีโมชั่นเลยเหรอ ... มันเป็นสัญลักษณ์แทนอ่ะ บ้านเก่ามันโชว์เลย ไม่ทราบว่าทำได้หรือเปล่าครับ

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ   :-*

Beer Nattawut:
ดีใจจัง อิอิ ตื่นเต้นๆๆๆ 
 :emo59:

Rattster:
ประเดิมด้วยครับ......

tum star:
แวะมาด้วยคนครับ 8)

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version