ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ น้อง Miata club ผมมีข่าวดีมาบอก  (อ่าน 7104 ครั้ง)

ออฟไลน์ vios

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 1
Re: พี่ น้อง Miata club ผมมีข่าวดีมาบอก
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 05:00:56 PM »
แสดงความยินดีด้วยคับ คุณหนุ่ม  :emo55: :emo55: :emo55:

ออฟไลน์ yorolex

• *
Re: พี่ น้อง Miata club ผมมีข่าวดีมาบอก
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 05:28:11 PM »
ยินดีกับอ.หนุ่มด้วยนะครับ
ขอให้รักหวานชื่นตลอดไปนะครับท่าน
 :D
โย
ลูกศิษย์ อ.หนุ่มครับ

ออฟไลน์ Chitaro

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 4
  • ไม่ต้องขับรถให้เวลาดีที่สุด แต่ขับในช่วงเวลาที่"ดีที่สุด"
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 06:07:09 PM »
คู่แท้...รักแท้...สมกันดีแท้ๆ :117:

ยินดีด้วยอย่างจริงใจครับ จานหนุ่ม มีความสุขมากๆนะ :)  :106:


ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 52
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กันยายน 01, 2011, 11:12:47 PM »
ขอเชิญเพื่อนๆที่จะไปงาน ลงชื่อในกระทู้ บัตรเชฺิญเลยนะครับ

และถ้าเพื่อนๆ ท่านใด มีภาพที่ถ่ายไว้ ในอดีตและคิดว่าจะมาใช้ในงานได้
กรุณาแจ้งผม หรืออาจารย์หนุ่มโดยตรงนะครับ

วันนั้น ขอให้เอากระป๋องเปล่า(ปี๊ปไม่เอานะครับ) ไปด้วยสำหรับผูกท้ายชินจู

ส่วนงานสละโสด ที่ยังขอเก็บไว้เป็นความลับ กรุณาคอยติดตามให้ดี

ออฟไลน์ chain

• MIATA Level 2
  • **
    • www.ไม้ปาร์เก้.com
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กันยายน 02, 2011, 08:11:04 AM »
ยินดีด้วยคนครับ
www.ไม้ปาร์เก้.com

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กันยายน 02, 2011, 09:43:10 AM »
ขอเชิญเพื่อนๆที่จะไปงาน ลงชื่อในกระทู้ บัตรเชฺิญเลยนะครับ

และถ้าเพื่อนๆ ท่านใด มีภาพที่ถ่ายไว้ ในอดีตและคิดว่าจะมาใช้ในงานได้
กรุณาแจ้งผม หรืออาจารย์หนุ่มโดยตรงนะครับ

วันนั้น ขอให้เอากระป๋องเปล่า(ปี๊ปไม่เอานะครับ) ไปด้วยสำหรับผูกท้ายชินจู

ส่วนงานสละโสด ที่ยังขอเก็บไว้เป็นความลับ กรุณาคอยติดตามให้ดี

ซาบซึ้งใจมากครับ ขอบคุณพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่าน

ผมพบคุณใบเตยครั้งแรกสืบเนื่องจากการหาสถานที่จัดงานครบรอบ 7 ปีก่อตั้ง miata club จึงบอกได้ว่ารถที่ผมรักพาผมมาเจอคนที่ผมรัก ที่วันที่ 9 ตค จะเปลี่ยนฐานะเป็นคู่ชีวิตอยู่เคียงข้างกันตลอดไป

ผมเรียนเชิญผ่าน ณ ที่แห่งนี้เพื่ออยากจะบอกกล่าวให้พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ที่รักหลงใหลในมนต์สเน่ห์ของ mazda mx5 ได้ทราบถึงเรื่องสำคัญในชีวิตของเพื่อนสมาชิกอย่างผมคนนึง ที่จะมีงานมงคลสมรสครั้งเดียวในชีวิต

ไม่ว่าจะมาร่วมงานได้หรือไม่ได้ ไม่ใช่ประเด็นสำคัญเท่ากับมิตรภาพในที่แห่งนี้ที่ผมให้สัญญาได้ว่า จะอยู่ทั้งคนทั้งรถตลอดไปครับ

สำหรับท่านที่ไปร่วมงาน ถือว่าเป็น monthly meeting แล้วกันนะครับ ผมจะจัดที่จอดรถไว้สำหรับ mx5 โดยเฉพาะไว้พบปะสังสรรค์และถ่ายรูปหมู่ร่วมกัน

พบกันวันที่ 9-10-11 (9 เดือน10 ปี2011)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ

ลป.ปาร์ตี้สละโสดผมแค่ไปร่วมเฉยๆ ใช่ป่ะ อิอิ

ออฟไลน์ Darth Vader

• MIATA Level 4
  • Gift : 0
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กันยายน 02, 2011, 11:57:59 AM »
ต้องตามมาแสดงความยินดีอีกทีในกระทู้นี้ เพราะกระทู้โน้นมันเรื่องที่จอดรถและจำนวนคน พอมาอ่านเจอว่า มิอาต้าโซน ผมคงต้องเอา H1 ออกไปจอดห่างๆละ เดี๊ยวรัศมีรถผมหมองหมด

รูปภาพเก่าๆผมก็มีครับพี่ธเนศ แต่คงตามแบบคุณหมอเดโทน่าครับ คงมิได้นำไปเปิดเผย555 แต่ถ้างานเลี้ยงสละโสดไม่มีชวนหลังไมค์ก็ไม่แน่ครับ อิอิอิ

ขอให้มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆนะครับ ต่อไปคงต้องเพิ่มในสโลแกนแล้วนะครับ

ขอให้มีความสุขทั้งคนทั้งรถและคู่ชีวิตครับ

อนาคิน
ปล.ออกตัวก่อนว่างานนี้ขอควงเด็กไปเปิดตัวอาจจะ1หรือ2คนห้ามแซวนะครับ เดี๊ยวเด็กเค้าตกจายยยย งานหน้าไม่มาอีก 55

ออฟไลน์ num_mita

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : -3
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กันยายน 02, 2011, 01:48:55 PM »
ยินดีด้วยนะครับ อ.หนุ่ม มีความสุขการชีวิตครอบครัวแห่งความสุขสันต์นะครับ

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: กันยายน 04, 2011, 12:36:11 AM »
ยินดีด้วยคนคับอ.หนุ่ม :emo55: :emo55:

ออฟไลน์ tt9

• MIATA Level 1
  • *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 12:39:52 AM »
ยินดีด้วยครับ ขอให้มีความสุขมากมากน่ะครับ  :002:

ออฟไลน์ mamboo

• *
  • ฝ่าไฟแดงเป็นงานอดิเรก
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: กันยายน 10, 2011, 03:01:18 PM »
แวบแรก นึกว่าโฆษณารถซะอีก

หุหุ

ยินดีด้วยนะครับพี่หนุ่ม

ขอต้อนรับเข้าชมรมเกียมัว 55

ออฟไลน์ islandboy

• MIATA Level 1
  • *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: กันยายน 11, 2011, 03:15:07 AM »
เข้ามาแสดงความยินดีด้วยครับ ขอให้มีความสุขกับชีวิตคู่ครับ