ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆชาวmiataอยู่ที่ไหนกันบ้างครับเผื่อเจอ จะได้ทักทาย  (อ่าน 7807 ครั้ง)

ออฟไลน์ kijkij

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 2
อยู่สีลมครับ  วิ่งพระรามสาม crystal park, the Circle เกือบทุกวัน  NC สีดำ 

ตอนเช้าจะวิ่งซอยลัดที่ไปออก ถนนเชื้อเพลิงได้เปล่าครับ ไม่แนใจคันเดียวกันหรือเปล่า

ทางนี้ใช้ประจำ (เกือบ) ทุกวันแต่เป็นทางกลับบ้านครับ โผล่ไปพระราม4 แล้วข้ามสะพานหน้าสวนลุมไปตบซ้ายเข้าซอยศาลาแดงครับ  ทางลัดที่ใช้ตอนออกจากบ้านทุกวันก็ประมาณซอยเล็กๆข้างๆสถานฑูตสิงคโปร์ครับ ไม่รู้เรียกว่าซอยอะไรเหมือนกัน

ออฟไลน์ kijkij

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 2
อยู่สีลมครับ  วิ่งพระรามสาม crystal park, the Circle เกือบทุกวัน  NC สีดำ 
ไปthe circleก็ชวนผมได้นะครับไปบ่อยเหมือนกัน

เมื่อสองชั่วโมงที่แล้วก็เพิ่งแวะไป ta buck ตรง the circle มาครับ   ตอนนี้กลับมาอยู่เอกมัยรามอินทราแล้วครับ  อิอิ

ออฟไลน์ sarapao68

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 7
ลาดหลุมแก้ว ปทุมธานีคร๊าบ :D

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
ก้อง เจอ  ไม่ต้องทักนะ เดี๋ยวปลาที่ต้อนๆกันไว้  หันไปเจอหน้าหล่อๆของก้อง  พวกผมอดกันหมดพอดี  ปลาหลุดมือหมด

เจอกัน เดินผ่านไปเลย  แต่ถ้าอยากทักให้ออกแนว แต๋ว เข้ามาแทนนะ ทุกสิ่งจะได้ดำเนินต่อไป ไม่ต้องมีใครเข้ามาแย่ง  คริคริ

โห...พี่แอ๊คนี่สุดยอดอะ วิสัยทัศน์ยอดเยี่ยมมากกกกกกกก มองการณ์ไกลคำนึงถึง Risk ที่จะเกิด รวมถึงคิดหาวิธีการแก้ปัญหาไว้เสร็จสรรพ สุดอะพี่ 5555+  :002: :002: :002:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ก้อง เจอ  ไม่ต้องทักนะ เดี๋ยวปลาที่ต้อนๆกันไว้  หันไปเจอหน้าหล่อๆของก้อง  พวกผมอดกันหมดพอดี  ปลาหลุดมือหมด

เจอกัน เดินผ่านไปเลย  แต่ถ้าอยากทักให้ออกแนว แต๋ว เข้ามาแทนนะ ทุกสิ่งจะได้ดำเนินต่อไป ไม่ต้องมีใครเข้ามาแย่ง  คริคริ

โห...พี่แอ๊คนี่สุดยอดอะ วิสัยทัศน์ยอดเยี่ยมมากกกกกกกก มองการณ์ไกลคำนึงถึง Risk ที่จะเกิด รวมถึงคิดหาวิธีการแก้ปัญหาไว้เสร็จสรรพ สุดอะพี่ 5555+  :002: :002: :002:
ก็เรียนรู้และดูจาก ท่าน เสือมืด (NA_Devil) ล่ะคร้าบ  ท่านอาจารย์แจ๊ค
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 01, 2011, 05:25:05 PM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ O-Omega

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 3
    • WayRoute GPS Tracking Expert
มิน่า ไม่ค่อยเจอ mx5 แถวนี้เลย

รามอินทรา ซอย 5 (กม 1-2) ครับ
ระบบ GPS ติดตามรถ ควบคุมลูกน้อง ติดตามการทำงาน ผ่าน Internet รายละเอียด http://WayRoute.com

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
ก็เรียนรู้และดูจาก ท่าน เสือมืด (NA_Devil) ล่ะคร้าบ  ท่านอาจารย์แจ๊ค

อุ๋ย...ไม่บังอาจคร๊าบพี่ ^^" มีเอารูปมาติดด้วย...จบไปครับพี่  5555+ :003:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ king08899

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 4
ป๋าแอคแนะนำผมบ้างซี่ ขับคนเดียวมันเหงา น้า :004:
AUCC/////

Saint Gabriel's College

jib818

• บุคคลทั่วไป
พี่ต้นตอบเจ๋งดีแฮะ อยู่ในประเทศไทย อย่างว่าเจ้าของฉายาGarage loverทำไรก็ดูดีไปหมด :009:

ออฟไลน์ phatt

• *
  • Gift : 13
พุทธมณฑลสายสอง ปิ่นเกล้านครชัยศรีแล้วก็นานา NA สีเงินเดิมๆครับ :car: :005:

ออฟไลน์ BEE

• *
  • Gift : 53
พระราม2ครับ

deathmark

• บุคคลทั่วไป
nc  สีบรอนด์ ครับ

อยู่รังสิตครับ แถวๆ แม็คโคร  พักนี้เห่อๆ วิ่งเกือบทุกวัน  เจอกันปาดหน้า บีบแตรได้เลยครับ

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
พี่ต้นตอบเจ๋งดีแฮะ อยู่ในประเทศไทย อย่างว่าเจ้าของฉายาGarage loverทำไรก็ดูดีไปหมด :009:

ออฟไลน์ tt1213

• *
  • Gift : 6
ผมอยู่บางนา บางพลีครับ มาแถวนี้ระวังโดนปาดหน้านะครับ.......เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน. อิอิอิอิ
มาแวะกินกาแฟกันได้นะคร้าบบบบบบ :emo64: :009:

ออฟไลน์ BEE

• *
  • Gift : 53
ผมอยู่แถวเซ็นทรัลพระราม2อ่ะครับพี่นพอยู่แถวไหนของพระราม2เหรอครับ