ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆชาวmiataอยู่ที่ไหนกันบ้างครับเผื่อเจอ จะได้ทักทาย  (อ่าน 7806 ครั้ง)

ออฟไลน์ king08899

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 4
 :117:ผมอยู่แถว สายใต้ใหม่ตลิ่งชัน ครับ เจอในหมู่บ้าน2คัน แล้ว วันนั้นเจอที่เดอะเซอเคิ้ลคันหนึ่งของใครก็ไม่รู้ :))
ผม ncสีขาว เจอก็ทักทายนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 01, 2011, 07:54:40 AM โดย king08899 »
AUCC/////

Saint Gabriel's College

ออฟไลน์ pom topspeed

• Gift : 0
  • ไม่มีอะไรมีความสุขมากไปกว่าการขับ Miata
สวัสดีครับ ผม ป้อท ครับ อยู่ปั๊ม ปตท. อ้อมใหญ่ ถนนเพชรเกษม กม.28 ครับใครผ่านไปผ่านมาแวะเติมนพลังได้ทั้งคนทั้งรถครับ

jib818

• บุคคลทั่วไป
ผมก็อยู่แถวบางพลัดครับจะขับก็ต่อเมื่อมีเทศกาลน่ะครับอาทิตย์ละวันnbสีsilverครับ
*มีความทุกข์ทั้งคนทั้งรถครับ* :106:

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 63
อยู่ถนนร่มเกล้า มีนบุรี ใครเจอรถผมลองไปซื้อล๊อตตารี่ดูอาจถูก...วิ่งเดือนละ 0-1 ครั้ง แถมไปกลับระยะสั้นๆเท่านั้น (คอยติดตามใน miata hunt ไม่มีใครถ่ายรูปรถผมได้ซักที)   :P

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
พระราม 2 ครับ...

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
แถวสุขุมวิท 55 ทองหล่อคร้าบ   NA สึขาวครับ

ออฟไลน์ fui52

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 19
อยูปแถววัดสวนแก้ว...ม.โฮมเพลส
เช้าๆเจอกาน....ขับไปซืิ้อน้ำเต้าหู้กะปาท่องโก๋
5555
NA สีส้ม หน้าตาลูกครึ่ง ฮิฮิ

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
ผมอยู่แถวเจริญนครนะครับ แต่้ต้องวิ่งผ่านซอยบ้าน ท่าน จขกท ทุกวันเลย

ยังไงถ้าเจอ NB ดำคาดแดง ช่วงประมาณ 3 ทุ่ม - 3ทุ่มครึ่ง ก็กดแตร ยกไฟสูง เปิดกระจก ปาดหน้า

ทักทายได้นะครับ

ออฟไลน์ Chitaro

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 4
  • ไม่ต้องขับรถให้เวลาดีที่สุด แต่ขับในช่วงเวลาที่"ดีที่สุด"
ถ.ราชพฤกษ์ คับ ก่อนถึงรัตนาธิเศร์ หน้าหมู่บ้านมี McDonald

ถ้าเจอจะยกไฟ pop-up ลิขสิทธิ์เฉพาะ NA ให้นะคับ :car:


ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ผมอยู่แถว พุทธมณฑล สายสี่........+ นครปฐมครับ
เป็นเจ้าของร้าน ซ่อมแอร์ รถยนต์ StarAirSound

ออฟไลน์ ton-diy

• *
  • Gift : 26
อยู่ในประเทศไทย ครับ :D

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
ผมไปกลับแยกรัชดา-ลาดพร้าว...สุทธิสาร

วันปรกติวิ่งแค่นี้ครับประมาณสองโล....ฮ่าๆๆ

ทักทายได้เสมอ...ห้ามท้าแข่ง แถวนั้นรถติดครับ....ฮ่าๆๆ

:050:

ออฟไลน์ Gong959

• *
  • Gift : 53
ถ้าเจอจะยกไฟ pop-up ลิขสิทธิ์เฉพาะ NA ให้นะคับ :car:

เก๋  เอาบ้าง  ;) ;) ;)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
จันทร์-ศุกร์   ???

รัชดา-พระรามเก้า-คลองตัน ---> ขาไปทำงาน
แล้วก็รามคำแหง-โลคัลโรด-มักกะสัน-วิภาวดี ---> ขากลับบ้าน

เสาร์-อาทิตย์  8)

สี่แยกบางพลัด-พุทธมณฑลสาย3-เมเจอร์ปิ่นเกล้า-เซ็นทรัลปิ่นเกล้า  :-*

สลับกันใช้ระหว่าง NC กับ NB เจอก็ทักทายกันได้ครับ แบบว่ามาจอดเทียบข้าง ๆ ใกล้ ๆ ช้า ๆ ให้ผมหยิบมือถือมาถ่ายรูปทันอ่ะ  :emo58:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ armnet

• *
  • Gift : 2
ตลิ่งชันเหมือนกันเลย
ของผมอยู่ฉิมพลี หลังไปรษณีย์ตลิ่งชัน