ผู้เขียน หัวข้อ: พี่เล้งครับ บอกให้น้องแนนอย่ายืนบังหน้ารถครับ หรือว่าเขาก็มีระบบ ถุงลม เหมือนกัน  (อ่าน 3974 ครั้ง)

ออฟไลน์ Darth Vader

• MIATA Level 4
  • Gift : 0
อายุก็เพิ่งแค่ 17 ไม่รู้เรื่องซะเลย  มายืนบังได้อย่างไร จะเข้าไปนั่งรถพี่เล้งก็บอกพี่เขาเลย พี่เขาใจดี ไม่ว่าหรอก

เข้าเรื่องกันดีกว่าครับ  เดี๊ยวจะคิดเลยเถิดไปเข้า น้องแนน แทน

เจ้าของรถสุดหล่ออยู่มุมขวาครับ

ยังอยู่ในเรื่องรถและ ถุงลม นะครับ ชาว NA ปี 1992 ไปถ่ายรูปในชุดวันเกิดได้นะครับ น้องเขาเกิดปีนั้นพอดีและรถก็ปีนั้นพอดี
เสียดายจิง ของผม 1993

รายระเอียดและรูปแบบท่าทางในการติดตั้งครับ ถ้าติดตั้งไม่ดีและไม่ถูกทาง อาจทำให้รองรับการกระเทือนได้ไม่ดีนะครับ

ยังไงก็รอน้องเขาอีกสักปีให้เกิน 18 นะครับ น้องเขาเก่งกฎหมายมาก เพราะอยู่ปี1 นิติฯ รามครับ จากที่อ่านน้องเขาบอกว่าที่เลือกเรียนที่นี่จะได้มีเวลาทำงานแบบนี้ได้เต็มที่ครับ

เอ้า...พี่ๆท่านใดอยากสนับสนุนให้มีการจ้างงานเกิดขึ้นก็ไปซื้อหนังสือมาอ่านนะครับ ผลงานน้องเค้ามีเยอะหลายเล่มอยู่ครับ

ขอบคุณพี่เล้งที่ให้โอกาสน้องเขานะครับ

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor

โหย....
อิจฉาเจ้าเล้งเหลือเกิน....
น้องอะไร Air Bag สุดยอด

เรื่องรถนะครับเรื่องรถ

redplayboy

• บุคคลทั่วไป
เข้ามาขอบคุณพี่เล้งที่ให้โอกาสน้องเขาด้วยคนนะครับ   :025:

ออฟไลน์ NA_Devil

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
อูย...รุ่นนี้น่าจะกันกระแทกดีนะคับเนี่ยะ....  ;D ;D

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
สนับสนุนให้การศึกษากับเด็กที่เป็นปอดบวม  ใช่มั้ยพี่เล้ง  :025:

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
เห็นแล้วมันมีพลัง..ปี๊ดๆๆ ;D ;D ;D

ปล. รถป๋มปี1992พอดีเลย จาถ่ายอีกสักรอบมั้ยน้อง :025: :025:

ออฟไลน์ mamboo

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 1
  • ฝ่าไฟแดงเป็นงานอดิเรก
5555
เน้นAir bag กันเหลือเกินนะคร้าบบบบ

รถนี่ไม่ดูกันเลยช่ายมั้ยเนี่ย

55555

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor

รถนะเชื่อว่า เด้งดึ๋ง ๆ ได้แน่นอน
เพราะเฮียเล้ง โชว์ประสิทธิภาพให้ดูแล้ว

แต่ Air Bag นี่ไม่แน่ใจครับ
อยากลองดูว่า จะเด้งดึงออกมาเวลาใช้งานหรือเปล่า

รถนะครับ
อิ อิ

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
ครึกครื้นจริงๆกระทู้นี้.. อิๆๆ

แหม...เจ้าตำหรับอย่างผมมาโพสท์ ต้องไม่ธรรมดาครับ  นานๆจะมีเวลามาลงเล่นซะที  เผื่อขับรถไปขาวใหญ่จะได้เตรียมผ้าพันคอไป ไม่งั้นอาจจะเป็น ปอดบวม กันได้ ยิ่งตอนนี้บ้านน้องจูนกำลังระบาดครับ ทางภาคใต้ติดกันงอมแงม ร้อนถึง คุณหมออ้อย ต้องออกเดินสายรักษาตั้งแต่สุราษฐ์ยันภูเก็ตครับ อิ อิ อิ

คลับเราไม่มีบ้างเหรอ?

http://www.fortuner-club.com/webboard/questions.asp?QID=70344

http://www.fortuner-club.com/webboard/questions.asp?QID=70327

ขออนุญาตินำรูปพี่วิทย์ภูเก็ตบ้านโน้นของผมมาลงเกริ่นๆใว้ก่อนนะครับ จะได้เข้าใจและรักษาสุขภาพกันด้วย ขี้เกียจพาไปหาหมอ