Car Related Discussion > ทิปและเทคนิครถยนต์

na 6 supercharge step 1

<< < (3/4) > >>

mad_monkey:
กราฟแรงม้าครับ   แรงกำลังดี  ขับง่ายๆๆ    174 whp   แรงบิด  212  (แรงบิด 190 ตั้งแต่ 3800-6000 รอบนะครับ)

สเต็ป1 จบแล้ว

สเต็ป 2 รอเจ้าของชิน กับความแรง ระดับนี้ก่อน  

เมนูสเต็ป 2   เพิ่มบูส เป็น 0.7  เปลี่ยนเฮดเดอร์ เป็น 4-1   ขยายท่อ เป็น 2.5นิ้ว  แรงม้า น่าจะ 200 ม้าสบายๆๆ

เจ้าของเป็นคนขับรถไม่เร็ว ไม่เน้นความเร็ว ปลายเน้น เร่งแซง ดึงมันส์ๆๆ  หน่อย

Rattster:
ชอบๆๆๆๆ คันๆๆๆๆ

tt1213:
คุณนาครับ สเตปนี้เจ็บตัวกี่ใบเทาครับ

nasty miata:
เพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกอะครับเลยไล่อ่านกระทู้ย้อนหลัง :)
Supercharge อันนี้ยังเป็น eaton M45 ใช่มั้ยครับ  ถ้าใช่ intercooler รุ่นใหนที่เหมาะอะครับ แบบไม่ต้องตัดคานหน้าได้ก็ดี
เห็น ชุด kit ของ Jackson racing แต่ราคาก็แรงอยู่
ขอบคุณครับ

thegamesun:
 :like: ของเค้าแรงจริง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version