ผู้เขียน หัวข้อ: ที่ปัดน้ำฝนไม่ค่อยดีปัดไม่เรียบเสียงดังมาก  (อ่าน 1563 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joke

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 21
ของ nc ครับ มีอาการปัดไม่เรียบสะดุด เสียงยางสีกับกระจกดังมาก
ทั้งที่พึ่งเปลี่ยน ตอนแรกเปลี่ยนเสร็จลองปัดแล้วลื่นเงียบดีแต่วันนี้ฝนตก
ตอนแรกก็เงียบดีแต่ซักพักก็ดังเหมือนเดิม ผมหาซื้อเปลี่ยนเองตามร้านท่ัวไป
เนื่องจากของศูนย์ไม่มี แก้ยังไงดีครับ หรือใครใช้แบบไหนคุณภาพดีๆ
แนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
Re: ที่ปัดน้ำฝนไม่ค่อยดีปัดไม่เรียบเสียงดังมาก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 06:07:46 PM »
Nc ไม่รู้ว่าเหมือน na nb ป่ะ
เมื่อปีที่แล้ว ผมเคยสั่งของ Denso มา ราคาคู่ละ 300กว่บาทมั้ง จำไม่ได้. เดี๋ยวไปค้นกระทู้ปีที่แล้วก่อนนะ

ใครเอาบ้างครับ ปีนี้จะสั่งให้เหมือนปีที่แล้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 25, 2011, 06:17:51 PM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ Niti

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 4
Re: ที่ปัดน้ำฝนไม่ค่อยดีปัดไม่เรียบเสียงดังมาก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 06:16:12 PM »
ถ้า NC ใส่ได้ผมรบกวนฝากด้วยชุดนึงครับ  :106:

ออฟไลน์ Joke

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 21
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 07:38:24 PM »
Nc ไม่รู้ว่าเหมือน na nb ป่ะ
เมื่อปีที่แล้ว ผมเคยสั่งของ Denso มา ราคาคู่ละ 300กว่บาทมั้ง จำไม่ได้. เดี๋ยวไปค้นกระทู้ปีที่แล้วก่อนนะ

ใครเอาบ้างครับ ปีนี้จะสั่งให้เหมือนปีที่แล้ว

ถ้าได้ผมสั่ง 2คู่เลยครับ