ผู้เขียน หัวข้อ: พรุ่งนี้14/5/54 วันเกิด Jib ว่าจะขับรถไปกินที่บางแสน ออกตอน 16.00 น ใครจะไปบ้างครับ  (อ่าน 8102 ครั้ง)

ออฟไลน์ pom topspeed

• MIATA Level 3
  • Gift : 0
  • ไม่มีอะไรมีความสุขมากไปกว่าการขับ Miata
 :car:ไปใหนไปด้วยครับ อบอุ่นมากมายครับ มีทั้ง โหด มันส์ ฮา
โอกาสหน้าถ้ามีทริปอีกถ้าไม่ติดภาระกิจสำคัญๆ รับรองว่าจะต้อง
ไปด้วยแน่นอนครับ พี่ๆเพื่อนๆน่ารักกันทู้กคนเลยครับ แล้วใคร
ว่ารถเล็กๆน่ารักๆอย่าน้องมิเอะไม่แรง รบกวนไปถามคนที่อยู่บริเวณ
ถนนเลียบชายหาดบางแสน~อ่างศิลา เมื่อคืนวันที่ 14พ.ค. ดูครับ
ว่าเห็นอะไรแว๊บๆมั้ยครับ สุโค่ย มันส์มาก รีบเกิดกันอีกน๊ะคร๊าบ
จะรอ  :car: