ผู้เขียน หัวข้อ: คนถามเรื่องล้อตัว NC เยอะมาก??? ผู้รู้ตอบหน่อยคับ~  (อ่าน 1994 ครั้ง)

ออฟไลน์ BookERz

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 3
 :004: คือจิงๆผมก็อยากรู้เหมือนกัน ว่าNC.ใส่ออฟได้เต็มที่เท่าไหร่ถึงจะไม่ติดซุ้ม ขับสบายและต้องขนาดเท่าไหร่ระหว่างขอบ 17-18 คับ รบกวนผู้รู้บอกทีคับ ขอบคุณฮ่ะ

ออฟไลน์ panjap

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 10
Re: คนถามเรื่องล้อตัว NC เยอะมาก??? ผู้รู้ตอบหน่อยคับ~
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 07:57:51 AM »
ขับสบายต้องล้อ 17 เดิมๆ แต่ไม่ชอบ มันปั่นเป็นลูกข่างเลยเปลี่ยนเป็น 18 ออฟเท่าไรผมจำไม่ได้ ต้องไปลองที่ร้านครับ แต่ธรรมดาโป่งมันใหญ่ ไม่ค่อยติดหรอกครับ ของผม oz racing.