ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานผล การตรวจเช็ค เก็บรายระเอียด ทั้งคัน รถnop-nb ทำโดย @ Star Air Sound  (อ่าน 9751 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
มาช่วยตอบนะครับ เป็นงาน otop by star air sound โดยการถอดกันชนหน้าออกมาแล้วติดตระแกรงที่ด้านในกันชน ทำไม่ยากครับแค่ถอดกันชนตัดตระแกรง(หาซื้อได้ที่ autoback)ตามรูปกันชน แล้วก็ทำจุดยึดเท่านั้น  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

mdphuwanet

• บุคคลทั่วไป
มาช่วยตอบนะครับ เป็นงาน otop by star air sound โดยการถอดกันชนหน้าออกมาแล้วติดตระแกรงที่ด้านในกันชน ทำไม่ยากครับแค่ถอดกันชนตัดตระแกรง(หาซื้อได้ที่ autoback)ตามรูปกันชน แล้วก็ทำจุดยึดเท่านั้น  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:
ขอบคุณครับ อ.หนุ่ม