ผู้เขียน หัวข้อ: พี่Nc แดงล้อทอง5888ขอโทษที่ไม่ได้ทักครับกำลังเล็งล้อพี่อยู่  (อ่าน 2334 ครั้ง)

ออฟไลน์ ty

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 1
ผมncสีนำ้เงินสวนกันในซ ทองหล่อ13เห็นน้องแดงสวนมา
กำลังเล็งล้อทองพี่อยู่เลยไม่ได้มองแต่แฟนบอกว่าพี่โบกมือทักให้
ขอโทษที่เสียมารยาทไม่ได้มองครับ

สีล้อพี่สวยจัง

ออฟไลน์ kiternit

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
My apology don't know how to type in Thai. It is me in the red NC with the gold rim. Good looking car you have there. :D

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
ผมncสีนำ้เงินสวนกันในซ ทองหล่อ13เห็นน้องแดงสวนมา
กำลังเล็งล้อทองพี่อยู่เลยไม่ได้มองแต่แฟนบอกว่าพี่โบกมือทักให้
ขอโทษที่เสียมารยาทไม่ได้มองครับ

แอบมาแจม.. ท่าทางจะเป็น BBS ล้อทองป่าวคับ
อยากเห็นจังเลย เพราะว่าึถึงขนาดมองล้อไม่มองคนขับเนี่ย แสดงว่าสวยสุดๆ 555

ออฟไลน์ ty

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 1
 :emo55: :emo55: :emo55: :emo55:

ล้อพี่เค้าสวยจริง คอนเฟิม
อยู่บนน้องแดงแปร๊ด นี่บาดใจมากๆ

ออฟไลน์ Ake@MCS

• *
My apology don't know how to type in Thai. It is me in the red NC with the gold rim. Good looking car you have there. :D
สวัสดีครับพี่กิต

ล้อพี่เด่นจริงๆๆ lol

เพราะเมื่อวานเห็นจอดตรงtown in town รู้แต่ไกลว่าเป็นพี่
We Aim For "Fun To Tune"

ออฟไลน์ kiternit

• *

แอบมาแจม.. ท่าทางจะเป็น BBS ล้อทองป่าวคับ
อยากเห็นจังเลย เพราะว่าึถึงขนาดมองล้อไม่มองคนขับเนี่ย แสดงว่าสวยสุดๆ 555

Actually, they are O.Z Alleggerita HLT. Thanks for all you guys compliment.

ออฟไลน์ GarageLifeRoadster

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 4
    • GarageLife Roadster&Demio
ขอดูรูปรถพี่สีแดงด้วยนะครับ ใช้รถแดงเหมือนกันครับ