ผู้เขียน หัวข้อ: === NA ของใครลงชุดkit Turbo ของ HKS บ้างครับ ===  (อ่าน 6159 ครั้ง)

ออฟไลน์ PETERPAN

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
Re: === NA ของใครลงชุดkit Turbo ของ HKS บ้างครับ ===
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2009, 02:08:20 AM »
ได้เลยครับป๋อ.... จะตั้งใจรอดู review นะครับ มาทางเดียวกันแล้วอะนะ
ว่าแต่ อินเตอร์ใช้ของอะไรครับ ขอเป็นข้อมูลไว้เผื่อ คัน ในอนาคตนะ
แล้วเปลี่ยนเวสเกทหรือเปล่าครับ ทำอะไรกับระบบน้ำมัน และระบบไฟไหมครับ