ผู้เขียน หัวข้อ: ได้ข่าวแว่วๆมาว่าจะมีทริปขับรถเล่น กินลม ชมวิวกัน >>> ก้อยขอเสนอว่า ขับเล่นไปหัวหินกันดีไม๊คะ??? ^o^  (อ่าน 6838 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ทริป LIZM  นี่น่าสน BMW  ไปด้วยได้ป่ะ  (อดีตเคยมี NA)

ออฟไลน์ pop_pop

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
โปรแกรม Night trip @ Lizm วันพฤหัส ที่  26  พ.ย. 52   สถานที่ Lizm ใครสะดวกมาเชิญเลยนะครับ

เวลา ตั้งแต่ 19.30 น. เป็นต้นไป เจอกันที่ร้านครับผม  สมาชิกท่านใดสนใจลงชื่อได้เลยนะครับ

บ้านใกล้บ้านไกลไม่เกียง เอา ตัวกับใจมาก็พอครับ ขำๆ ดื่มน้ำเมากันอาจจะรู้จักกันมากกว่านี้ครับ :050:

สมาชิกที่ไป  (นอนยันเรียบร้อยแล้ว)

1. โน๋คุง  Redplayboy (ตัวเริ่มคัน)  :025:
2. ป๊อป  Pop_pop (ตัวคันตาม). :005:
3. พี่ธเนศ  Zoom_Zoom ( ผู้ร่วมอุดมการณ์) :036:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 24, 2009, 07:44:10 PM โดย pop_pop »

ออฟไลน์ Darth Vader

• MIATA Level 4
  • Gift : 0
อันนี้ไม่กล้าพนันอะน้องป๊อบ เจ้าโน๋คงมาแน่นอน และมาคนเดียว

แต่พนันอันนี้ดีกว่า เอาตอนขากลับ ถ้าโน๋กลับคนเดียว ป๊อบเสีย 200 เอามั้ย? จะได้ถอนที่เสียไปครั้งที่แล้ว และช่วยลุ้นฝีมือเพื่อนด้วย

ว่าจะพาหนุ่มญี่ปุ่นไปดูเป็นสักขีพยานซะหน่อย อิ อิ อิ (คุณโตอิชิ เมื่อคืนไปรับมาแล้วตอนเที่ยงคืน ไม่เจอเจ้าเป้ NA) อย่าให้อายชาวอาทิตย์อุทัยนะเฟ้ย

ส่วนศุกร์เย็นก็นัดทานสุกี้กันแล้วก็ไปต่อร้านประจำพี่ยุ่งที่ชาวเล คืนวันศุกร์คงให้เขาค้างบางกอกเลย วันเสาร์เช้าจะพาเขาไปตีกบที่ไพน์เฮิร์ท บอกพี่จุ๋ม NC ใว้แล้ว

พยายามจัดให้ไปในที่ๆ Miata เรามีส่วนเกี่ยวข้องอะนะคร๊าบบบบ  เขาได้เห็นรถ เขาก็มีความสุขแล้ว

วันอาทิตย์ขอพักวันนึง หรือใครมีโปรแกรมจะพาเขาไปใหนรึเปล่า? จริงๆน่าไปเดินเชียงกงบางนานะ หรือพาไปดูรถ Volvo 1000 แรงม้าของพี่ยุ่งดี ใครรับไปหน่อย ป๋มเหนื่อยแย้ว

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
ไปใหนไปด้วยแน่นอน   

โดยเฉพาะ Lizm ที่มีเจ้าแม่MX-5 ช่วยเคลียตั้งแต่เข้ายันกลับ  :emo59: นับถือๆจ้า

น้องก้อยก็อะนะ เขินจัง วันนั้นหลุดไปนิดนึง ก็เล่นมีขาแด๊นส์ เปลี่ยนหน่้ามาเต้นเป็นเพื่อนเรือยๆ  :002:

เครื่องยนต์ผม ไช้ Lกฮ ลื่นใหลได้ตลอดคืน  :117:

น้อง สุรา วุด (ชื่อเข้าทางมาก) ครับ รถไรก็ไปได้
เพราะคลับเราไม่ได้จำกัดเฉพาะคนมีรถ MX-5 เท่านั้นครับ

• *
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
อันนี้ไม่กล้าพนันอะน้องป๊อบ เจ้าโน๋คงมาแน่นอน และมาคนเดียว

แต่พนันอันนี้ดีกว่า เอาตอนขากลับ ถ้าโน๋กลับคนเดียว ป๊อบเสีย 200 เอามั้ย? จะได้ถอนที่เสียไปครั้งที่แล้ว และช่วยลุ้นฝีมือเพื่อนด้วย

ว่าจะพาหนุ่มญี่ปุ่นไปดูเป็นสักขีพยานซะหน่อย อิ อิ อิ (คุณโตอิชิ เมื่อคืนไปรับมาแล้วตอนเที่ยงคืน ไม่เจอเจ้าเป้ NA) อย่าให้อายชาวอาทิตย์อุทัยนะเฟ้ย

ส่วนศุกร์เย็นก็นัดทานสุกี้กันแล้วก็ไปต่อร้านประจำพี่ยุ่งที่ชาวเล คืนวันศุกร์คงให้เขาค้างบางกอกเลย วันเสาร์เช้าจะพาเขาไปตีกบที่ไพน์เฮิร์ท บอกพี่จุ๋ม NC ใว้แล้ว

พยายามจัดให้ไปในที่ๆ Miata เรามีส่วนเกี่ยวข้องอะนะคร๊าบบบบ  เขาได้เห็นรถ เขาก็มีความสุขแล้ว

วันอาทิตย์ขอพักวันนึง หรือใครมีโปรแกรมจะพาเขาไปใหนรึเปล่า? จริงๆน่าไปเดินเชียงกงบางนานะ หรือพาไปดูรถ Volvo 1000 แรงม้าของพี่ยุ่งดี ใครรับไปหน่อย ป๋มเหนื่อยแย้ว

หลังจากที่ต้องเสียเงินพนันให้น้าไป 100 บาท เพราะไอ้เพื่อนตัวแสบมันเบี้ยว

แต่ผมก็จะไม่ยอมหรอก จะถอนทุนคืนให้ได้ !!   :o  น้าไม่ต้องไปเกี่ยวกับโน๋คุงแระ

กับผมเนี้ยอ่ะพนักกับน้าเอง :P  พนันมั้ย ?  ผมไป 1 กลับ 2  คน  ;) ไม่ใช้เงินพนันแต่คืนนั้นน้าจะต้องเลี้ยง

เหล้า Absolute วอสก้า สีแดง 1 ขวด ถ้าน้าแพ้พนัน  :emo56: แต่ถ้าผมแพ้จ่ายเงินสดให้น้า

200 บาท  :emo48: ตกลงมั้ย  ?

ยืนยันด้วยนะว่าน้ามาจริงคืนวันพฤหัส มากับโตชิใช่มั้ย จะได้จองโต๊ะเผื่อ  อิอิ  :025:

• *

ออฟไลน์ sarapao68

• *
  • Gift : 7

ออฟไลน์ googoi

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 3
จองโต๊ะไว้รอเรียบร้อยแล้วค้าบบบบบบ..... พรุ่งนี้มีคอนเสิร์ต โปเตโต้ ซะด้วย รับรอง สาวตรึมมมมม  ;)

เตรียมตัวขอวีซ่ากันให้พร้อมนะคะพี่ๆ ทั้งหลาย และก้ออย่าลืมซ้อมแด๊นส์กาจายมาเต้นคู่กะพี่ธเนศด้วยน้าาา 555

จองที่จอดรถไว้ให้แล้วด้วยค้าบบบ....แต่ต้องรีบไปนิสนึงนะคร้า (ฝากติ๊บเด็กด้วยน้าาา... :D อิอิ)

คุณป๊อปอย่าลืมรีบไปเอาโต๊ะนะจ๊ะ....มีคอนเสิด คนกราจายยยยยย

:emo55:

ออฟไลน์ Darth Vader

• MIATA Level 4
  • Gift : 0
โปเตโต้  โปเตโต้   โปเตโต้   ท่าทางมั่นใจเหลือหลายเลยนะเจ้าป๊อบบบบบ แต่พี่คงอยู่ไม่เห็นกะตาตอนร้านเลิกหรอกนะ 2 ทุ่มก็เมาโค้กแล้ว ง่วงแล้ว  ใว้ต้องมีคลิปหรือลูบถ่ายมาเป็นพยานด้วยนะ

แต่จริงๆไม่น่าต้องลำบากเลย จะเสียเงินให้พี่อีก 2 ร้อยก็ไม่น่าต้องลงแรงเองถึงขนาดนี้ 100 นึงที่แล้วเอาไปซื้อล็อตตารี่ละ เผื่อถูก เพราะแทงใว้ไม่ผิด

ยังไงฝากคุณโตอิชิด้วย พี่เนศเหอะ เจอขาแดนซ์จากแดนซามูไรแล้วจะหนาว(เพราะอากาศหนาว) 5 5 5

เจ้าซาลาเปา68 ใสน้อยชิ้นระวังไม่บายนะ จะบอกให้