ผู้เขียน หัวข้อ: sold krab  (อ่าน 14600 ครั้ง)

ออฟไลน์ sarapao68

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 7

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ดีใจกับเจ้าของใหม่ด้วยนะครับ ... พึ่งหาข้อมูลรายการแต่งแดงน้อยเจอ ขนาดยังไม่ update ปาเข้าไป 3xx,xxx บาท  หากนับรวมที่นายโอ๋/sarapao แต่งเพิ่มทั้งโช๊คอัพ/แม็ก/หลังคา ก็เกือบ ๆ 4xx,xxx บาท :emo48:

หรือจะรวบรวมกองทุนเร่งด่วนไปเอากลับมาก่อนดีหว่า   :-\

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
แล้วสรุปว่า รถคันนี้ มีคนจะซื้อ จะขายหรือยังหว่า  เจ้าตัว นายโอ๋/sarapao ก็ไม่บอกให้กระจ่างมั่วแต่มา ยิ้ม อย่างเดี่ยว  งง งง

pomman

• บุคคลทั่วไป
รถคันนี้ของแต่งเยอะมาก น่าเสียดาย ระดมเงินไม่ทัน

ยินดีด้วยกับเบ้าของใหม่ครับ

ออฟไลน์ Mariner élan kit

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 15
  • Run with the wind
ปิดการขายให้ครับ
ยินดีกับ คุณ เดฟ เจ้าของใหม่ด้วยครับ   :)

ออฟไลน์ tanakit_vong

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 4
Re: sold krab
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 06:32:16 AM »
จจ่้าของใหม่เบื่อเมื่อไหร่ติดต่อผมนะ หนุ่ม 0891113509

ออฟไลน์ TSpeed6

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 1
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2011, 11:30:49 PM »
ยินดีด้วยครับเพื่อน อยากได้เหมือนกันครับคันนี้กระสุนไม่พอ อด ตามระเบียบ
 :emo55:

ออฟไลน์ Phoenix

• *
  • No Love No Lust No Life
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 03:23:34 AM »
ยินดีทั้งกับผู้ขายและเจ้าของใหม่ด้วยครับ  :emo64: เห็นแล้วอยากขายบ้างจัง  :106:

• *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 08:47:26 AM »
ยินดีทั้งกับผู้ขายและเจ้าของใหม่ด้วยครับ  :emo64: เห็นแล้วอยากขายบ้างจัง  :106:

คันสีแดงในรูปหรือเปล่า ครับ ถ้าราคาไม่แรง ลองตั้งราคามาครับ มีคนรออยู่หลายคนครับ 

• *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 04:02:42 PM »
ครับ ใช่ครับ คันในรูปครับ แต่ราคาก็คงต่ำกว่าที่คุณโอ๋เคยตั้งไว้อ่ะครับ เพราะรถผมมัน NA6 แถมปี 92 อีก ถ้าสนใจลองหาข้อมูลรถผมได้ในเว๊ปเลยครับ เคยลงไว้เยอะเหมือนกัน ถ้าสนใจทิ้งอีเมล์ไว้ครับ แล้วจะติดต่อไปครับ ขอบคุณครับ  :emo64:

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 04:20:36 PM »
ครับ ใช่ครับ คันในรูปครับ แต่ราคาก็คงต่ำกว่าที่คุณโอ๋เคยตั้งไว้อ่ะครับ เพราะรถผมมัน NA6 แถมปี 92 อีก ถ้าสนใจลองหาข้อมูลรถผมได้ในเว๊ปเลยครับ เคยลงไว้เยอะเหมือนกัน ถ้าสนใจทิ้งอีเมล์ไว้ครับ แล้วจะติดต่อไปครับ ขอบคุณครับ  :emo64:

พี่เป้ Phoenix ครับอยากทราบว่าล้อซี่ลวด retro พี่ยังใส่อยู่ป่าวครับ
อยากได้อ่ะคับ อิอิ

• *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 05:10:44 PM »
[email protected]  แถมเบอร์ให้ด้วย 0891059763 ถ้าหลัง 2 ทุ่ม สัญญาณ ที่บ้านไม่ค่อยดี เอาเบอร์บ้านไปด้วย 02-9329349 ขออะไรมาจัดให้ ขอให้ขายแบบจัดให้เอาไปเก็บต่อเถอะ เพราะเพิ่งอกหัก จากรถน้องโอ๋ เคยเห็นแล้วรูปในกระทู้ ห้อง show room แล้วครับ 

• *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 11:23:45 PM »

พี่เป้ Phoenix ครับอยากทราบว่าล้อซี่ลวด retro พี่ยังใส่อยู่ป่าวครับ
อยากได้อ่ะคับ อิอิ

เรื่องล้อคงไม่แยกครับ เพราะผมขายแบบเต็มคันครับ คนซื้อจะได้ ได้ไปแบบครบ ครบ อ่ะครับ
[email protected]  แถมเบอร์ให้ด้วย 0891059763 ถ้าหลัง 2 ทุ่ม สัญญาณ ที่บ้านไม่ค่อยดี เอาเบอร์บ้านไปด้วย 02-9329349 ขออะไรมาจัดให้ ขอให้ขายแบบจัดให้เอาไปเก็บต่อเถอะ เพราะเพิ่งอกหัก จากรถน้องโอ๋ เคยเห็นแล้วรูปในกระทู้ ห้อง show room แล้วครับ 

ครับแล้วไงจะลองติดต่อไปครับ