ผู้เขียน หัวข้อ: sold krab  (อ่าน 14599 ครั้ง)

ออฟไลน์ sarapao68

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 7
sold krab
« เมื่อ: ธันวาคม 06, 2010, 06:32:37 PM »
รถปี1995 1.8 abs สีแดงปิ๊สสสสส  สภาพดีมากๆ ครับ ไม่เคยมีอุบัติเหตุหนัก สีสวยเงาแว๊บ ประวัติดีแน่นนอนครับ แต่งนิดหน่อยครับ  

ภายนอกคร่าว ๆ นะครับ
  หลังคาอ่อน เป็นแคนวาส 3ช่อง เป็นพลาสติกใส ๆ เพิ่งเบิกใหม่ๆ กันเลย
  skirt หน้า+หลัง  เป็นพลาสติกabs ของมาสด้าออฟชั่น สองชิ้นนี้หายากแล้วนะคร๊าบแถมแพงอีกต่างหาก
  skirt ข้าง เป็นของ mazdaspeed ไม่เคยเห็นใครใส่เหมือนกันครับ
  สปอยเลอร์หลัง m2 1001
  ช่องดักลม ไฟป๊อบอัพ เป็นพลาสติกของญี่ปุ่น ไม่รู้ยี่ห้ออะไรเหมือนกัน
  ช่องดักลม ไฟหรี่ kg work
  ช่องดักลมใต้กันชน kg work
  ที่ครอบไฟเลี้ยวกลมข้างรถ ของ mazda option
  ไฟหรี่กันชนหน้า-หลังของ pontry หายากเพราะเค้าเลิกผลิตแล้วนะครับ
  ไฟท้าย zoom คลาสิคมั่ก ๆ เบิกใหม่หอบหิ้วกลับมาจากญี่ปุ่น
  ไฟหน้าของ kg work 4ตา แท้ๆ
  ที่ยึดป้ายทะเบียน kg work
  กระจกมองข้าง runabount กระจกตัดแสง
  หูช้างดักลม nopro อันนี้ชอบมาก ดักลมเข้าตัวได้เลยเย็นสบาย
  ล้อ watanabe 14 หน้า6 หลัง7 offset for mx5
  ยาง bridgestone re01 14 ยางซิ่งเพิ่งลงพื้นไม่นานวิ่งไม่ถึง5พันโล เบิกญี่ปุ่นมาเส้นละ7พันนิสๆ คร๊าบ
  ท่อ hks hiper ออกเฉียง ๆ ชอบ ๆ
                         ชิ้นนี้ขอนำเสนอ  ฝาถังน้ำมัน m2 หายากมั่ก ๆ เบิกมา1แสนเยนครับ แพงแต่สวยมากกกกกก
ชมรูปเลยดีกว่าคร๊าบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 08:54:10 PM โดย sarapao68 »

• *
รูปต่อครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 06, 2010, 06:51:29 PM โดย sarapao68 »

• *
ภายในบ้างครับ
  เบาะmazdaspeed พร้อมขาเบาะของแท้ สภาพใหม่ ๆ เพราะเบิกใหม่มาครับ
  พวงมาลัย mazdaspeed มีนวมด้วยหายากครับ
  วงแหวนครอบแอร์ของ rs product เป็นสแตนเลส งานดีมั่ก ๆ หนัก ๆ เลยครับ ชิ้นนี้ผมชอบ
  หน้ากากคอนโซล kg work พร้อมสวิส ตุ๊ก ๆ อิอิ เงาวิ้ง
  ครอบเกียร์ก็kg work
  คันเกียร์ เฟอร์รารี่ ควิกชิพ kg work
  ที่ครอบที่เขี่ยบุหรี่ kg work
  ไมล์ awd พร้อม plate ช่องแอร์ ชุดใหญ่
  แป้นเหยีบ M2
  วิทยุ มีทีวีให้ดูด้วยครับ jvc+sub ด้วยแหละ
  โลว์บาร์ mazdaspeed
  ฝาครอบลำโพง สเตนเลส
  ครอบบันได  roadster สีทอง 2ที อิอิ หายาก
  กระจกมองหลัง zoom
  มือเปิด m2 ของแพงอีก1ชิ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2010, 01:41:18 PM โดย mazdalover »

• *
ภายในต่อครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 06, 2010, 07:11:13 PM โดย sarapao68 »

• *
เครื่อง+ช่วงล่างครับ
  กรองอากาศ mazdaspeed
  ค้ำโช้ค หน้า+หลัง mazdaspeed
  ฝาน้ำมันเครื่อง mazdaspeed ใหม่ ๆ เพราะเพิ่งใส่ครับ
  ฝาหม้อน้ำ mazdaspeed ก็เพิ่งใส่ครับ
  สายหัวเทียน mazdaspeed
  airintake arc
  บังลมหม้อน้ำ arc
  ท่อยางต่าง ๆ samco
  เฮดเดอร์พันฉนวนเรียบร้อย
  โช้ค ฝากระโปรง หน้า+หลัง
  ช่วงล่าง tein type flex ใหม่ ๆ ขับดีกิงๆ
  บูชช่วงล่างเปลี่ยนหมดแล้ว ช่วงล่างไม่มีด้งครับ บางพลัดศูนย์ล้อ
                                        ของทุกอย่างสภาพสมบูรณ์ดีใช้งานได้เลยไม่ต้องซ่อมครับ

• *
+++

ออฟไลน์ juin11

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : 1
มาช่วยยืนยันครับ ว่าคันนี้สุดจริงๆ สงสัยขายไปออกโปรเจคใหม่แน่ๆเลย

โอ๋

• *
รถคันนี้สภาพดี ไม่โทรม ไม่ได้มีปัญหาใด ๆ ทั้งสิ้น ตัวถังสวย ของทุกชิ้นอยู่ในสภาพสมบูรณ์พร้อมใช้งาน อุปกรณ์เก่าอยู่เกือบครบครับ  เก็บอย่างดี  อยากให้คนรัก miata เอาไปสะสมครํบ
ผมเพิ่งได้รถคันนี้มาไม่นานจากพี่ mazdalover ซึ่งคันนี้พี่เค้าเก็บรายละเอียดมาเนี้ยบมาก ๆ พอผมได้มาก็จัดชุดใหญ่อีก1รอบก็เลยออกมาแบบนี้เลยคร๊าบ รถจอดในที่ร่มตลอดครับ สนใจข้อมูลเพิ่มเติมรถคันนี้ดูประวัติได้ที่นี่เลยครับ http://www.miata-thai.net/index.php?topic=44.60 พี่เค้ารักมากจิง ๆ กว่าจะตื้อมาได้อิอิ พอดีผมมีความจำเป็นจะต้องจากลากันไปครับ  ก็เลยต้องปล่อยออกไปครับ :004:
 สนใจก็ติดต่อได้เลยครับ 0819861720 โอ๋ครับ
                                              ราคา999,999บาท (ไม่รวมทะเบียน)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 12, 2011, 08:07:19 PM โดย sarapao68 »

ออฟไลน์ Joke

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 21
สงสัยเก็บ 1114 ไว้แทนแน่เลย :D

ออฟไลน์ bas_m2

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 6
น้ำตาไหล เอ้ย น้ำลายไหล
ขายกันหมดขายบ้างดีกว่า
แบร่  จ้างให้ก็ไม่ขายหรอก

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
อยากได้ของแต่งทุกอย่าง แต่ไม่อยากซื้อรถอะ    :050:

ออฟไลน์ Joke

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 21
สีแดงอีกคัน เพื่อนคุณโอ๋เอาไปรึยังครับ :)

• *
คันncสีแดงเพื่อนผมเอาไปเรียบร้อยแว้วคร๊าบ :D
na สีแดงยังอยู่คร๊าบ :D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 10, 2011, 06:34:06 PM โดย sarapao68 »

ออฟไลน์ Phoenix

• MIATA Level 2
  • *
  • Gift : 1
  • No Love No Lust No Life
เข้ามาช่วยดันครับโอ๋ รถสวยมาก มาก น่าเสียดายไม่น่ารีบขายเลย ของแต่งสุดมากครับ  :emo59:

• *
กระตุ้นกันหน่อยคร๊าบ สนใจโทรมาคุยกันได้น๊า ราคาคุยกัน เจ้าของใจดีนะคร๊าบ :D