ผู้เขียน หัวข้อ: ถามคุณ Act เรื่องแอร์หน่อยคร้าบบ  (อ่าน 5216 ครั้ง)

ออฟไลน์ นู๋นัท_n25

• MIATA Level 3
  • Gift : 1
Re: ถามคุณ Act เรื่องแอร์หน่อยคร้าบบ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 13, 2012, 11:11:48 PM »
เนื่องจากคุณ นัท  ให้ช่วยรายงานผลการทำแอร์(ในกระทู้นี้เลย)......

ขอลงรูปให้ดูนะครับ

ละเอียดมากขอบคุณครับ  :emo59:

:117: :like:

ว้าว จัดชุดใหญ่เลยทีเดียว

ขอต้อนรับคุณนัท สู่ครอบครัว "แอร์หนาว" ครับ ฮิฮิ..

เฮ้อออออออออออออออออออออ ทำอะไรไม่เคยปรึกษาหาเรื่อง ไข่หด ปวดกะดูก เพราะแอร์หนาวแท้ๆ

คุณ Surawutk และ คุณ BEE เมื่อเย็นวันนี้ผมได้ไปเล็งๆเสื้อหนาวกับลองจอร์น ไว้รับมือแล้วครับ 5555 :025: