ผู้เขียน หัวข้อ: ไปกิน ซีฟูด กันไหม วันนี้ ประชดฝนตก ใครไปบ้างครับ  (อ่าน 5320 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ใครไปบ้างครับ เย็นนี้ 5/10/53 ตอนเย็นๆ19.00 น   ที่ไหนไม่รู้ รอ โจ๊กมาบอก :002:

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ร้านของนาย Joke น่ะ ... ตอนนี้ไม่เหมาะเท่าไหร่ เพราะช่วงนั้นเค้าทำถนนกันอยู่ คงได้โซ้ย seafood กันไป ผสมกับสารตะกั่วจากน้ำมันรถ และฝุ่นจากที่ทำถนนกันไป รสชาดไม่กล้าลอง-ขอบอก  :emo51:

ดังนั้นใครมีร้าน seafood เด็ด ๆ แนะนำ ราคาย่อมเยาว์วานบอกด้วยเน้อ แต่ยกเว้นเยาวราชนะ ไปบ่อยจนเบื่อแล้ว(แต่ไม่ได้กิน seafood นะ กินแต่ก๋วยจั๊บ)   :-*

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ลป.จขกท. วัยรุ่นใจร้อนตัวจริงมาแล้ว ;)

• รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
หรือจะไปร้านนี้ครับ  แฟนผมแนะนำมา บอกว่าอ่านเจอในหนังสือ  น่าจะเหมาะกับพวก MX5

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
แฟนพี่ใจดี๊ใจดี ... แฟนอยากเที่ยวก็ส่งเสริมหาสถานที่ท่องเที่ยวให้ แถมไกลบ้านอีกต่างหาก จากเพชรเกษมมาพระรามเก้า  :emo55:

แต่มันผิด concept seafood party ป่าวครับ ... จากมื้อเย็นกลายเป็นก๊งเย็นซะงั้น  :emo58:

ที่ sleeplessgarden ผมสนับสนุนนะ ใกล้ผมมากเลยแหล่ะ ... พี่ Zoom-zoom แทบจะจอดรถไว้บ้านแล้วเดินมาได้เลยนะเนี่ย ฮิฮิ   ;)

ทำแผนที่มาให้แล้วน๊า  ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ตกลงไปที่นี่ละกัน.  ใครไปมั้งครับ
ปล..เผื่อตอนกลับเราไปต่อห้องคาราโอเก๊ะกัน. อิอิ นะ อาจารย์หนุ่ม

ออฟไลน์ NA_Devil

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
 :'( :'( :'(  จาไปด้วยยังไงล่ะเนี่ยะ....    :'( :'( :'(

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

เอิ๊ก ... ต่อคาราโอเก๊ะ   :(

ขอตัวกลับไปนอนพักที่บ้านก่อนล่ะกันนะ ... แบบว่าดึก ๆ ดื่น ๆ ลุกไม่ค่อยไหว คราวก่อนทำเอาอีกวันตื่นสายไปขึ้นรถมหาลัยไม่ทันต้องบึ่ง shinju ไปสอนที่พัทยาแทน เหนื่อยมาก  :-\

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ลป. ความจริงแล้วซอยลัดไปราม24 มี seafood ขายเหมือนกันนะ ถ้าจำไม่ผิดจะเป็นนาย RedPlayBoy หรือนาย pop_pop เนี่ยแหล่ะที่เป็นคนบอก  :emo56:

:'( :'( :'(  จาไปด้วยยังไงล่ะเนี่ยะ....    :'( :'( :'(

อยากมาก็ taxi เลยจ้า ... ไม่ยาก ๆ ขอบอก อิอิ / หรือจะให้พี่ cabriolet แวะไปรับดีเอ่ย ... แต่ต้องเป็นทางผ่านนะ นอกเส้นทางพี่เค้าไม่ชอบโดยเฉพาะรับผู้ชายเนี่ย :P

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

มาเองเลย(มึง)เผื่อ(ตู)มีคนไปด้วย 55+

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
 :050: :050: :050:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

:050: :050: :050:
แซวเล่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตกลงไปกันไหมเนี่ย ????

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
มีร้านอยู่แถวตลาดบองมาร์เช่  ชื่อร้านเบียร์หิมะ
ของดีราคากลางๆ แถมเบียร์เป็นวุ้นจริงๆ

ohgemini

• บุคคลทั่วไป
แนะนำร้านนี้เช่นกัน เบียร์เป็นวุ้นจริงๆ หรือเลยไปหน่อยมีร้านชื่ออ่าวกระเบน ราคาย่อมลงมาหน่อยจากเบียร์หิมะครับ

มีร้านอยู่แถวตลาดบองมาร์เช่  ชื่อร้านเบียร์หิมะ
ของดีราคากลางๆ แถมเบียร์เป็นวุ้นจริงๆ

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
:'( :'( :'(  จาไปด้วยยังไงล่ะเนี่ยะ....   :'( :'( :'(

อยากมาก็ taxi เลยจ้า ... ไม่ยาก ๆ ขอบอก อิอิ / หรือจะให้พี่ cabriolet แวะไปรับดีเอ่ย ... แต่ต้องเป็นทางผ่านนะ นอกเส้นทางพี่เค้าไม่ชอบโดยเฉพาะรับผู้ชายเนี่ย :P

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:
เอิ๊ก ... ต่อคาราโอเก๊ะ   :(

ขอตัวกลับไปนอนพักที่บ้านก่อนล่ะกันนะ ... แบบว่าดึก ๆ ดื่น ๆ ลุกไม่ค่อยไหว คราวก่อนทำเอาอีกวันตื่นสายไปขึ้นรถมหาลัยไม่ทันต้องบึ่ง shinju ไปสอนที่พัทยาแทน เหนื่อยมาก  :-\

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ลป. ความจริงแล้วซอยลัดไปราม24 มี seafood ขายเหมือนกันนะ ถ้าจำไม่ผิดจะเป็นนาย RedPlayBoy หรือนาย pop_pop เนี่ยแหล่ะที่เป็นคนบอก  :emo56:

ร้านที่อาจารย์หนุ่มว่า  คอนเฟริมว่า อร่อย สด ถูก  เหมือนยกทะเลมาไว้ในซอยรามเลยจิงๆ

ห้องแครงตัวเท่ากำปั้น   ผมกับโน๋คุงตั้งชื่อร้านนี้  ว่าร้านเฝ้าเมีย.....   เป็นเมื่อก่อน 4 โมงเย็น

ผมกับโน๋คุงซดเบียร์ กินหอยกันแล้ว  55+

(คนมีความหลัง)

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
งั้นขอคอนเฟิรมค่ำนี้ก่อนทำบุญกินเจ
ด้วยการกินซีฟู๊ดทำบาป ที่ร้านเบียร์หิมะนะครับ  เจอกัน 19.00 น.จ้า

ตอนนี้มีโจ๊ก,พี่แอ๊ค,อาจาร์ยหนุ่ม,พี่ธเนศ คอนเฟิร์มจ้าาาา เบอร์ติดต่อโจ๊ก 081 4257979
ปล.โทรหาพี่นพไม่ติด Y_Y
แผนที่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 05, 2010, 05:22:12 PM โดย Surawutk »