ผู้เขียน หัวข้อ: ^.^ ใครสนใจลงชื่อเล่นเทนนิสทุกวันพฤหัส เวลา 19.00-20.00 น ^.^  (อ่าน 15896 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ขอบคุณ chain มากครับ ... ที่จองคอร์ดให้ สนามสุดยอดมาก ตีสนุก ได้เหงื่อท่วมตัวสมความตั้งใจ แถมหาคู่(ปอนด์)มาให้ด้วย เลยได้เล่นเซ็ทมันส์ ๆ  จนนาย sarapao68 ติดอกติดใจที่ได้ตีแบบกระหน่ำตูม ๆ :-*

เมื่อวาน Surawutk หายไป ไม่บอกไม่กล่าว พึ่งทราบจากกระทู้ว่าเมื่อวานงานเข้าหนักหนาสาหัส  :emo47:

สำหรับพี่ cabriolet คงต้องฝาก chain หาคุณครูจับหัดสัก 2-3 เดือน จะได้เล่นเซ็ทกันได้สนุก ๆ   :emo55:

นัดพฤหัสหน้าวันที่ 21 ต.ค. ที่พุทธมณฑลสาย3 เวลา 19.00-21.00 น เหมือนเดิมครับ ใครว่างเชิญด้วยเน้อ  :emo64:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ลป. ทราบว่าเจ้าบ้านออมมือให้ คราวหน้าไม่ต้องล้างตาน๊า เดี๋ยวจับสลับคู่แทน อิอิ   :P

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
ขอโท๊ดทีครับ กว่างานจะเสร็จก็สามสี่ทุ่มเลยอ่ะครับ เพลียลืมอะไรๆไปหมดเลย

รู้สึกผิดจริงๆ เดี๋ยวคราวหน้าซื้อขนมไปฝากนะครับ :-)

ออฟไลน์ sarapao68

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 7
สนุกมั่ก ๆ มันส์จัง อาจารย์หนุ่มเล่นเป็นพระเอกเลย คอรต์ที่นี่มาตรฐานดีครับ ทำให้ตีง่ายครับ ใครสนใจจะหัดเล่นผมว่าที่นี่แหล่มเลย แต่ไกลไปนิสสสสสสสสสสสนึง ขอบคุณพี่เชนด้วยครับ ที่จัดให้  :emo59: :emo64:

ออฟไลน์ chain

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : 1
    • www.ไม้ปาร์เก้.com
ขอบคุณครับพี่ๆ มากันตั้งไกล เกรงใจจริงๆ (แต่อยากให้มากันทุกอาทิตย์เลย อิอิ)

www.ไม้ปาร์เก้.com

พรุ่งนี้แล้วสินะ เหอะๆ ... ช่วยมาจับให้ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
จองคอร์ดไว้ 2 ชั่วโมง ตั้งแต่ 19.00-21.00 น สมาชิกที่ยืนยันแล้วมีดังนี้

1.คุณ chain เจ้าบ้าน
2.คุณโอ๋ sarapao68
3.ป๊มเอง mazdalover

มือใหม่
1.คุณแอ๊ค/cabriolet
2.คุณโจ้ก/Surawutk
3.คุณแจ๊ค/NA_Devil

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
จองคอร์ดไว้ 2 ชั่วโมง ตั้งแต่ 19.00-21.00 น สมาชิกที่ยืนยันแล้วมีดังนี้

1.คุณ chain เจ้าบ้าน
2.คุณโอ๋ sarapao68
3.ป๊มเอง mazdalover

มือใหม่
1.คุณแอ๊ค/cabriolet
2.คุณโจ้ก/Surawutk
3.คุณแจ๊ค/NA_Devil

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^

วันนี้ขออนุญาติ บายก่อนนะครับ พอดีติดธุระ  :050:
ต่อให้พี่ชาย กะคุณโจ๊กก่อน 1 สัปดาห์ เด๋วสัปดาห์หน้าจาไล่ตามไป 
:D

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

วันนี้อาจไปช้าหน่อยนะครับ ต้องไปเรื่องโทรศัพท์

แต่พร้อมแน่นอน 555

ออฟไลน์ sarapao68

• *
  • Gift : 7
อาทิตย์หน้ามากันเยอะ ๆ นะครับ ผมว่าสนามนี้ตีง่าย เหมาะแก่การฝึกซ้อมคร๊าบ :emo55: :emo64:

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ปวดข้อขา ปวดข้อขา ฮือๆๆ

สนุกมากมาย ได้ออกกำลังกาย ได้สุขภาพ ตีกันเองไม่ต้องเกร่งเลย ได้สาระ

แนะนำท่านทั้งหลายที่ยังไม่แน่ใจ หรือตีไม่เป็นเลยเหมือนผม มาเล่นกันเถอะ เวริค์!!!

ขอขอบคุณ อ.หนุ่ม. อ.chain. อ.โอ๋ ที่ช่วยสอนให้นะครับ เจอกันอีก พฤหัสหน้า

ปล..โจ็กด้วยนะ...ที่มาช่วยกันวิ่งเก็บลูก

ออฟไลน์ juin11

• **
อยากไปเล่นด้วยจัง แต่ไกลเหลือเกิน กว่าจะเลิกงานแถวสวนจตุจักร ก็ 6 โมงกว่าละ ไปถึงคงเลิกกันพอดี น่าอิจฉาจริงๆ

โอ๋ (sarapao) ฝากกางเกงไปกับ อ หนุ่ม แล้วนะครับ ซักให้เรียบร้อย หอมฉุย ดมได้เลย อิอิ ขอบคุณมากครับ

ปล. อยากไปๆๆๆ

โอ๋

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
อาทิตย์หน้าไม่น่าพลาดและ เด๋วจาไปช่วยวิ่งเก็บลูกนะครับ...;) ;)

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ปวดแก้มก้นเป็นอย่างมาก

T_T

ออฟไลน์ chain

• **
    • www.ไม้ปาร์เก้.com
ใครสนใจเรียนคู่บอกได้นะครับ รับรองสนุกมากติดต่อครูโจ้ หรือครูน้อยได้เลย ถ้ามีเวลาผมยังอยากไปเรียนเลยครับ

เจอกันอาทิตย์หน้าครับ
www.ไม้ปาร์เก้.com

อยากเรียนกับอาจาร์ยเชนครับ 555