ผู้เขียน หัวข้อ: ^.^ ใครสนใจลงชื่อเล่นเทนนิสทุกวันพฤหัส เวลา 19.00-20.00 น ^.^  (อ่าน 15898 ครั้ง)

ออฟไลน์ sarapao68

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 7
แหล่มเลย :002:

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
เข้าซอยลาดพร้าว 33 ประมาณ 100 เมตร อยู่ซ้ายมือ ... หาง่ายมั่กมาก  ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

ลป.แวะมานั่งเล่น พูดคุยกันก็พอครับ ไม่ต้องลงมาป๊อกแป๊กก็ได้ อิอิ  :P

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
สรุปกิจกรรมกีฬาฮาเฮ Tennis Miata Club ที่ผ่านมานะครับ   ???

มีสมาชิกร่วมก๊วนทั้งหมด 4 ท่าน เป็น NA 3 NC 1  :)

1) mazdalover (NC)
2) sarapao68 (NA-Classic Red)
3) juin11 (NA-Classic Red)
4) chain (NA-Silver)

เล่นกันตั้งแต่ 19.00-21.00 น ได้เหงื่อกันพอสมควรเล่นกันสนุกสนานดีครับ และตั้งใจไว้ว่าจะเล่นเป็นประจำทุกสัปดาห์ทุกวันพฤหัส ส่วนคอร์ดนั้นคงมี 2 ที่ทั้งซอยลาดพร้าว33 และพุทธมณฑลสาย3 สลับกันจะได้ไม่เบื่อ อิอิ   :D

เจอกันพฤหัสหน้าวันที่ 14 ต.ค.ครับป๊ม คงเป็นที่พุทธมณฑลสาย3 น๊า ใครว่างเชิญเลยครับ  :emo64:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

• *

ออฟไลน์ chain

• MIATA Level 2
  • **
  • Gift : 1
    • www.ไม้ปาร์เก้.com
สนุกดีครับ เอาอีกๆ
www.ไม้ปาร์เก้.com

ออฟไลน์ iamaomog

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
อยากไปเล่นด้วยอ่าค่ะ ไม่โปรแต่ก็พอตีได้... แต่ไม่กล้าไป มีแต่คุณพี่ชายหนุ่ม lol

ชวนก๊วนเพื่อนสาวมาแจมได้ครับ กีฬาฮาเฮ หนุก หนาน

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^

• *
อยากไปเล่นด้วยอ่าค่ะ ไม่โปรแต่ก็พอตีได้... แต่ไม่กล้าไป มีแต่คุณพี่ชายหนุ่ม lol
ชวนก๊วนเพื่อนสาวมาแจมได้ครับ กีฬาฮาเฮ หนุก หนาน

ดี ๆ มาตีด้วยกันก๊าบ

• **
ว่าแต่ว่าอาทิตย์นี้เล่นที่ไหนกันครับ คุณโอ๋ กับ คุณ อ.หนุ่ม

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
วันพฤหัสนี้แถวพุทธมณฑลสาย3เปล่าครับ ถ้าใช่อยู่แถวตรงไหนมีแผนที่ไหมครับ

ที่สนามมีบอร์ดให้น๊อคไหมครับ ไม่ได้เล่นนานเป็น20 ปีแล้วขอรื้อฟื้นก่อนนะครับ

ไปกันกี่โมงครับ

• **
มีน๊อคบอร์ดครับ แต่ต้องบอกล่วงหน้านิดนึงครับ
ตามแผนที่นี้เลยครับ http://cvsportclub.com/
แต่เดี๋ยวรอ confirm ก่อนว่าจะเล่นที่ไหนครับ

วันพฤหัสนี้เล่นที่พุทธมณฑลสาย3 รบกวนคุณ chain จองคอร์ดได้เลยครับ เวลา 19.00-21.00 น อย่าลืมชวนเพื่อนมาเล่นด้วยอีกสักคน จะได้ครบคู่ (4 คน)   ???

เพื่อน ๆ ท่านใดสนใจ แวะมานั่งพูดคุยทักทายกัน และดูฝีมือกันก่อนได้ ไม่จำเป็นต้องเล่นทันทีก็ได้ครับ ไม่ต้องเกรงใจเพราะส่วนใหญ่ที่เล่นกันตอนนี้ (ผม, โอ๋ 2 โอ๋ และคุณเชน) เล่นพอเป็นไม่ได้เก่งแต่อย่างใด ไม่ใช่ Pro เล่นเอาเหงื่อออกกำลังกายมากกว่าครับ  ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

Sport Day#2 วันนี้นะครับ ... เพื่อน ๆ ท่านไหนว่างแวะมานั่งคุยกันได้ หรือใครอยากออกกำลังกายก็เตรียมชุดมาหวดป๊อกแป๊กเอาเหงื่อเพื่อสุขภาพได้เช่นกันครับ  ???

สมาชิกที่ไปวันนี้มี

1) ป๊มเอง/mazdalover
2) นายโอ๋/sarapao68
3) นายโจ๊ก/Surawutk
4) คุณเชน/chain .......... เป็นเจ้าบ้าน  :emo55:

จองคอร์ดไว้ 19.00-21.00 น   8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

• **
คราวหน้าขอล้างตานะครับ  อิอิ

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
Sport Day#2 วันนี้นะครับ ... เพื่อน ๆ ท่านไหนว่างแวะมานั่งคุยกันได้ หรือใครอยากออกกำลังกายก็เตรียมชุดมาหวดป๊อกแป๊กเอาเหงื่อเพื่อสุขภาพได้เช่นกันครับ  ???

สมาชิกที่ไปวันนี้มี

1) ป๊มเอง/mazdalover
2) นายโอ๋/sarapao68
3) นายโจ๊ก/Surawutk
4) คุณเชน/chain .......... เป็นเจ้าบ้าน  :emo55:

จองคอร์ดไว้ 19.00-21.00 น   8)

คร่าวหน้า  ผมไปฝึกเล่น  ด้วยคนนะ