ผู้เขียน หัวข้อ: ฉลอง 10 ปีเวบไซต์ ผมเลยขออนุญาตปรับเทมเพจเวบไซต์ใหม่นะครับ  (อ่าน 6084 ครั้ง)

ออฟไลน์ akeidea

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 6
ฉลอง 10 ปีเวบไซต์ ผมเลยขออนุญาตปรับเทมเพจเวบไซต์ใหม่นะครับ

เพราะชีวิต ต้องมีสีสัน

ปล1 ขออนุญาตใช้ธีมนี้ทุกบอร์ดนะครับ เพื่อความง่ายต่อการจัดการ
ปล2. เรื่องขนาด font คิดว่าน่าจะใหญ่พอ สำหรับผู้สูงอายุคับ 55+
ปล3. แนะนำติชม ได้คับ

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• MIATA Level 5
  • *
  • BEER NATTAWUT
 :002:  :002:  :002:

พี่ครับไม่ทราบว่า... ถ้าจะทำ ให้พอเวลา click ดูกระทู้แล้ว มันเปิดอีกหน้าต่างนึงเลย พอเป็นไปได้ป่าวครับ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 06, 2010, 03:17:21 PM โดย BEER...LONZAR »

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
โพสต์รูปเสร็จออกมา ตกใจเลยคับคุณเอก คิดว่าเว็บเป็นอะไร 5555+

สีสันมากมากครับ สดชื่นมาก
  :002:

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
 :emo55:
ฉูดฉาดถูกใจวัยรุ่นครับ

ทศวรรษ ลุคใหม่ ก็ต้องหาอะไรใหม่ๆถูกต้องแล้ว น้องเอก

ส่วนเรื่องสูงอายุไรนั่น ชมรมนี้ไม่น่ามี ตาแก่ที่ใหนมาอ่าน(ถ้ามีก็ขอโทษด้วยนะครับ)

เพิ่มเตินนิดนึงว่า ใต้ตัวหนังสือ Miata บนซ้าย น่าจะมีคำว่า Club of Thailand ด้วยนะครับ

ขอบคุณนะครับที่จัดทำสิ่งดีๆบนโลกไซเบอร์ให้พวกเรา

ออฟไลน์ sarapao68

• *
  • Gift : 7

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • Gift : 56
:002:  :002:  :002:

พี่ครับไม่ทราบว่า... ถ้าจะทำ ให้พอเวลา click ดูกระทู้แล้ว มันเปิดอีกหน้าต่างนึงเลย พอเป็นไปได้ป่าวครับ อิอิ

เบียร์ใช้วิธีนี้สิ :

เห็นเมาส์ไหมครับ  ตรงกลางมันจะมีลูกกลิ้งเลื่อนขึ้นเลื่อนลงใช่ป่าว
ให้กดตรงกลางลงไปตรงกระทู๊ที่เราจะเปิด มันจะ open new ให้เราครับ

• *
:002:  :002:  :002:

เบียร์ใช้วิธีนี้สิ :

เห็นเมาส์ไหมครับ  ตรงกลางมันจะมีลูกกลิ้งเลื่อนขึ้นเลื่อนลงใช่ป่าว
ให้กดตรงกลางลงไปตรงกระทู๊ที่เราจะเปิด มันจะ open new ให้เราครับ

ดำเนินการเรียบร้อยครับ

• *
:emo55:
ฉูดฉาดถูกใจวัยรุ่นครับ

ทศวรรษ ลุคใหม่ ก็ต้องหาอะไรใหม่ๆถูกต้องแล้ว น้องเอก

ส่วนเรื่องสูงอายุไรนั่น ชมรมนี้ไม่น่ามี ตาแก่ที่ใหนมาอ่าน(ถ้ามีก็ขอโทษด้วยนะครับ)

เพิ่มเตินนิดนึงว่า ใต้ตัวหนังสือ Miata บนซ้าย น่าจะมีคำว่า Club of Thailand ด้วยนะครับ

ขอบคุณนะครับที่จัดทำสิ่งดีๆบนโลกไซเบอร์ให้พวกเรา

พรุ่งนีจัดให้คับ

ออฟไลน์ Coolacid

• MIATA Level 3
  • *
ว้าว สวยงามครับ
ดูน่าอ่าน น่าเล่นขึ้นเยอะเลยยยย

fair500

• บุคคลทั่วไป
กำลังสวยเลยพี่ 10 ปีแล้วหรือนี้

ออฟไลน์ Rooster NR-A

• *
  • Gift : 63
หวานแหววแต่ไม่หน่อมแน้ม  สีสันแบบนี้เปิดเผยให้คนอื่นได้รู้ว่าเบื้องลึกในจิตใจของพวกเราก็แต๋วแหว๋วเหมือนกันนะตัวเอง อิอิ

(ล้อเล่นครับ)  ดีครับสดใสดีขึ้นกว่าเดิมที่ดำทมิฬ    :002:

ออฟไลน์ Darth Vader

• Gift : 0
cool cooooool

เข้ามาตกใจนึกว่าเข้าบ้านผิด 

สมัยก่อนเป็น Text mode ครับ เดี๊ยวนี้กราฟฟิคล้วนๆ เยี่ยมๆ

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
เมื่อวานงงไปที  วันนี้งง อีกรอบ...นึกว่าลำดับหัวข้อมันปั่นป่วน เรียงลำดับอ่านใหม่ งง เลย.... ;) ;)

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
เยี่ยมเลยครับคุณเอก ขอบคุณอีกที

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
เข้ามาทีหลังเค้าเพื่อน ... เพราะเมื่อวานไปทำงานที่แจ้งวัฒนะ เลยไม่ทันเห็นความแปลกใหม่   ???

ชอบมากครับ ... นาน ๆ จัดบ้านใหม่กันที สีสัน สดใส วัยรุ่นทีเดียว ... ชอบ - ชอบ   :emo55:

ขอบคุณ คุณ Akeidea มา ณ ที่นี้ด้วยครับ  :emo59:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car: