ผู้เขียน หัวข้อ: Miniทริปนอกรอบ ขับรถอุ่นเครื่องไหว้พระเมืองกาญ ก่อนไปงานวันเกิดชมรม 21/11/09  (อ่าน 25102 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 28

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
หลังจากมีการตกลงทำการค้า(ค้าเด็ก) กับนายโน๋คุง :002:

สรุปว่า โน๋คุงไปด้วยครับ   NB  สีแดง  Redplayboy

มาลงชื่อแทนให้กันเบี้ยวนะโน๋คุง  เด๋วเบี้ยวอีก
  :025:

• *
หลังจากมีการตกลงทำการค้า(ค้าเด็ก) กับนายโน๋คุง :002:

สรุปว่า โน๋คุงไปด้วยครับ   NB  สีแดง  Redplayboy

มาลงชื่อแทนให้กันเบี้ยวนะโน๋คุง  เด๋วเบี้ยวอีก
  :025:

เยี่ยมเลยคับคุณPOP

• *
มาสรุปจำนวน ณ ตอนนี้ 12 คันแล้วคับ

1. เติ้ล

2. พี่รัตน์Rattster

3. พี่บาส bas_m2(ขาโหด :car:)

4. พี่ยุ่ง :010:(หัวโต๊ะใหญ่ :025:)

5. พี่เล้ง(พี่เล้งอาจขอบาย พี่ยุ่งบอกมาว่าแฟนพี่เข้ารพ. :emo59:หายป่วยไวไวคับ :emo59:)

6. พี่ต้นDIY(คนนี้มาไม่ต้องกลัวรถพัง :025:)

7. พี่โมด (ปลาเมืองกาญหวานเจี๊ยบคับ :025:)

8. พี่ธเนศzoom-zoom (คู่ซี้พี่ยุ่งเลย)

9. พี่ตั้ว (ครบแกีงค์3ช่า พี่ยุ่ง พี่ธเนศ พี่ตั้ว :025:)

10. คุณป๊อปPOP_POP (สรุปลงชื่อไว้กี่ที่คับ :025:)

11. คุณPON

12. คุณโน๋คุง Redplayboy( ถูกนายPOPบังคับปล่าวคับ :025:แต่ไม่ทันแล้วแหละป๋มล็อคที่นั่งให้ท่านแล้ว :025:)

แค่12ท่านนี้ ก็เจี๋ยวทั้งทริปแล้ว :emo64: :emo64: :emo64:

สนใจร่วมเดินทางได้นะคับ :025:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 18, 2009, 02:48:21 PM โดย TleMinicA »

ออฟไลน์ Darth Vader

• MIATA Level 4
  • Gift : 0
วาง 100 นึงเลยป๊อบ โน๋ไม่มาหรอก เอาชื่อมาลงกั๊กใว้อย่างเนี้ย? ยังถือว่าไม่แน่นอน

ทำส้มหล่นไม่ว่า  ทำแตงโมหล่นนี่สิ น่าเสียดายกว่า

เคยเจอมาแล้ว เคืองตาขยิกๆ

5 5 5  อย่ากั๊ก อย่ากั๊ก

• *
มาลงชื่อแทนคุณโต 086-8820147  

NBดำ 1คัน 2คน

มาสรุปจำนวน ณ ตอนนี้ 13 คันแล้วคับ

1. เติ้ล

2. พี่รัตน์Rattster

3. พี่บาส bas_m2(ขาโหด :car:)

4. พี่ยุ่ง :010:(หัวโต๊ะใหญ่ :025:)

5. พี่เล้ง(พี่เล้งอาจขอบาย พี่ยุ่งบอกมาว่าแฟนพี่เข้ารพ. :emo59:หายป่วยไวไวคับ :emo59:)

6. พี่ต้นDIY(คนนี้มาไม่ต้องกลัวรถพัง :025:)

7. พี่โมด (ปลาเมืองกาญหวานเจี๊ยบคับ :025:)

8. พี่ธเนศzoom-zoom (คู่ซี้พี่ยุ่งเลย)

9. พี่ตั้ว (ครบแกีงค์3ช่า พี่ยุ่ง พี่ธเนศ พี่ตั้ว :025:)

10. คุณป๊อปPOP_POP (สรุปลงชื่อไว้กี่ที่คับ :025:)

11. คุณPON

12. คุณโน๋คุง Redplayboy( ถูกนายPOPบังคับปล่าวคับ :025:แต่ไม่ทันแล้วแหละป๋มล็อคที่นั่งให้ท่านแล้ว :025:)

13. คุณโต 086-8820147

แค่13ท่านนี้ ก็เจี๋ยวทั้งทริปแล้ว :emo64: :emo64: :emo64:

สนใจร่วมเดินทางได้นะคับ :025:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 20, 2009, 12:37:53 PM โดย TleMinicA »

ออฟไลน์ mamboo

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 1
  • ฝ่าไฟแดงเป็นงานอดิเรก
ต้องขอบายจิงๆๆแล้วครับ
ต้องไปนอนเฝ้าศรีภรรยา
กว่าจะออกก้อบ่ายวันเสาร์แล้ว

แต่ไปงานตอนเย็นได้อยู่ครับบ

redplayboy

• บุคคลทั่วไป
ไปแน่นอนครับ (ถ้าตื่น55)

เด๋วเอาคารามายด์ไปให้ป๊อบทาแก้คันด้วย   เพราะมะคืนระริกระรี้เหลือเกิน 55+ :002:

• *
ต้องขอบายจิงๆๆแล้วครับ
ต้องไปนอนเฝ้าศรีภรรยา
กว่าจะออกก้อบ่ายวันเสาร์แล้ว

แต่ไปงานตอนเย็นได้อยู่ครับบ

ขอให้หายป่วย อาการปลอดภัยคับพี่เล้ง :004:

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
วาง 100 นึงเลยป๊อบ โน๋ไม่มาหรอก เอาชื่อมาลงกั๊กใว้อย่างเนี้ย? ยังถือว่าไม่แน่นอน

ทำส้มหล่นไม่ว่า  ทำแตงโมหล่นนี่สิ น่าเสียดายกว่า

เคยเจอมาแล้ว เคืองตาขยิกๆ

5 5 5  อย่ากั๊ก อย่ากั๊ก

น้าๆ ผมว่าน้าเสียเงินแล้วหล่ะ  100 บาท  :P ผมตกลงกับโน๋คุงไว้แล้ว

เด๋วจะพาคู่กรณี ตกลงไปโชว์ให้ดูด้วย ห้าม อิจฉานะ น้า บอกก่อน  :025:

ออฟไลน์ bas_m2

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 6
 :025: ต้องอย่างนี้ซิพี่พล ถึงจะรักกันจิง แล้วเจอกันครับพี่
 ตอนนี้ ใกล้ถึงวันแล้ว เห่อรถตัวเองมากๆ เอามาวอร์มทุกวันเลย กัวstart มะติด เสียวเจงๆ
น้องเติ้ลครับ อย่าลืมช่วยตรวจสอบแผนที่ปั้ม น้ำมัน95 ให้พี่หน่อย แบบว่าเติมโซฮอล์ 95 มะได้จิงๆ กัวเพี้ยน

• *
:025: ต้องอย่างนี้ซิพี่พล ถึงจะรักกันจิง แล้วเจอกันครับพี่
 ตอนนี้ ใกล้ถึงวันแล้ว เห่อรถตัวเองมากๆ เอามาวอร์มทุกวันเลย กัวstart มะติด เสียวเจงๆ
น้องเติ้ลครับ อย่าลืมช่วยตรวจสอบแผนที่ปั้ม น้ำมัน95 ให้พี่หน่อย แบบว่าเติมโซฮอล์ 95 มะได้จิงๆ กัวเพี้ยน

เบนซิล95 เติมมาจากกทม.เติมถัง สถานเดียวคับ..นครปฐมเมืองกาญไม่มีคับ :106:

แต่ถ้าจาเติมก็มีV-POWERของเชลล์ได้ไหมคับ ราคาเบียด95แต่แรงกว่าไม่ช่ายโซฮอล์แน่นอน

ถ้าเติมV-POWERได้ก็จบคับ มีแน่นอน :002:

• *
อีกแค่2วันเองค๊าาาป... :emo64:

ป๋มเตรียมนับถอยหลังรอแล้ว :car: :car:

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• *
  • Gift : 6
  • BEER NATTAWUT
Re: Miniทริปนอกรอบ ขับรถอุ่นเครื่องไหว้พระเม&
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2009, 03:17:54 AM »
ตกใจ แอบดีใจนึกว่าวันอื่น
 :106:
ไปไม่ได้ ติดงานแต่งอ่าๆๆๆๆ

อะ เพื่อความเป็นวัยรุ่นที่ยังไม่กลัว ..... ถึงจะไปงาน meeting ตอนเย็นไม่ได้ (ทั้งที่อยากจะไปใจจะขาด)
เพราะความเคารพใน ..... อิอิ เราก็ขอโดดไปตอนเช้าละกันวะ อิอิ แต่ แต่ แต่ แต่
ขีดเส้นตายได้ถึงเวลาบ่าย 2โมง ต้องขอแยกตัวกลับเข้ากรุงและมุ่งหน้าไป
ฉะเชิงเทราต่อ ตามคำสั่ง ! ครับ .......

BEER_LONZAR / NA1.6 / 1 คนครับ (แต่ขอแยกตัวกลับก่อน บ่าย 2 นะครับ อิอิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 20, 2009, 03:19:56 AM โดย BEER...LONZAR »

ออฟไลน์ ton-diy

• *
  • Gift : 26
สวัสดีครับเพื่อนๆ ผมดีใจที่มีเพื่อนๆพี่ๆพาเจ้าตัวเล็กมาออกกำลังกาย ดูท่าทางต้องจัดไปเขาใหญ่เดือน ธค/52 อีกรอบ
เพื่อเพื่อนๆที่ไม่ได้รวมในครั่งนึ้ หาวันอาทิตย์นะจะได้ไปกันได้ มีน้องเบียร์มาอีกคน ยิ่งสนุกNA6สีแดงดูดุโหดขนาดใหนตามมาดู
มีคุณเดฟเพิ่มอีก 1 ท่านNA8สีเงิน เอาน้องเติ้นเพิ่มรายชื่ออีก แล้วเจอกันเช้าวันเสาร์นะ ขอบคุณครับ :emo55: