ผู้เขียน หัวข้อ: ฝนตกแบบนี้ ปกติแก้ปัญหาเรื่องขับลุยน้ำกันอย่างไรบ้างครับ  (อ่าน 5500 ครั้ง)

ออฟไลน์ ton-diy

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 26
อ่านแล้วเหมือน เรื่องสยองขวัญยังไงไม่รู้
แต่ที่รู้ MX-5 เหมือนน้ำตาลทรายยังไงไม่รู้โดนน้ำไม่ได้เลย
   :025:

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
อ่านแล้วเหมือน เรื่องสยองขวัญยังไงไม่รู้
แต่ที่รู้ MX-5 เหมือนน้ำตาลทรายยังไงไม่รู้โดนน้ำไม่ได้เลย
   :025:

ขนาดนั้นเลยเหรอคับ :025:

ออฟไลน์ bas_m2

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 6
เป็นเหมือนกันครับ เคยเข้าซอยขับมินิไป ท่วมครึ่งประตู จำขึ้นใจเลยครับ ไม่ว่าที่ใหนน้ำท่วมผมจอดทันที
ยกเว้น forturner อิอิ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
LIVE นะครับ ... ขณะนี้ ถ.รามคำแหง บริเวณสี่แยกคลองตันน้ำท่วมแหล่ว  >:(

ผมกับน้อง shinju เลยต้องรอฤกษ์น้ำลด (ตอคงไม่ได้ผุดมั้ง  :P) แล้วค่อยกลับบ้าน พึ่งคุยกันในกระทู้นี้แหม่บ ๆ ประเดิมคนแรกเลย  :emo47:

คุณ kong นะคุณ kong ไม่น่าจั่วหัวขึ้นมาเล๊ย  :( อิอิ ล้อเล่นนะก๊าบบบ  :emo58:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car: