ผู้เขียน หัวข้อ: . . . ฝนเริ่มตกแล้ว พี่ๆดูแลรักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ . . .  (อ่าน 2852 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
เนื่องจากช่วงนี้ฝนตกปรอยๆถึงหนักมาก
อยากให้เพื่อนๆพี่ๆ ระวังรักษาสุขภาพตัวเองเยอะๆนะครับ
 :002:

โจ๊กเป็นไข้ซมมาตั้งแต่โดนฝนเมื่อวันพุธที่ผ่านมา ตอนนี้อาการเพิ่งเริ่มดีขึ้น
ไม่รู้จะหายทันลุยศึกที่บ้านพี่แอ๊ควันอาทิตย์นี้หรือเปล่า  :106:

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
เวลาโดนฝนปรอย ๆ เค้าว่าให้อาบน้ำอุ่นนะครับ ... จะป้องกันหวัดได้ดีมาก   :D

ยังไงก็รักษาสุขภาพกันมาก ๆ น๊า ... แข็ง-แรง ทุกคนครับ   :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

เวลาโดนฝนปรอย ๆ เค้าว่าให้อาบน้ำอุ่นนะครับ ... จะป้องกันหวัดได้ดีมาก   :D

ยังไงก็รักษาสุขภาพกันมาก ๆ น๊า ... แข็ง-แรง ทุกคนครับ   :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

เขาว่ากันว่า แค่อาบน้ำไม่พอ ต้องลงไปอาบในอ่างด้วยป่าวครับ?

5555

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
ใกล้หายหรือยัง. ไป วันนี้พาไปอาบน้ำอุ่นๆ55+

redplayboy

• บุคคลทั่วไป
โจ๊กเปงไข้เพราะอาบน้ำอุ่นมาคับ โน๋คุง ฟันเฟิร์มฉับๆๆ 55+   :D

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 28
อาบน้ำอารายกานเหรอค๊าาบ :025:ไปอาบด้วยคนจิ

ออฟไลน์ NA_Devil

• *
  • Gift : 14
  • www.nasshops.net , www.nasshops.com
งุงิ งุงิ แอบมาดูคนอาบน้ำอุ่นคุยกัน.... :D

"จำหน่ายอุปกรณ์ รับออกแบบ ติดตั้ง ระบบ Network, Network Storage www.nasshops.net"

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ผมว่าตอนนี้โจ๊กเปลี่ยนสถานะจากการโดนฝนเป็นไข้หวัด กลายเป็นบาดเจ็ดสาหัสจากการโดนของแข็งไปเรียบร้อยแล้ว   :emo48:

หาเวลาไปเยี่ยมน้องเค้าบ้างนะครับ ... น่าสงสารจริง เพื่อนกันทำได้ลงคอ   :emo51:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

เพิ่งกลับมาจากโรงพยาบาลพระราม 9 มาครับ
เมื่อเช้าตื่นมา แฟนโจ๊กมีอาการตัวร้อนมาก เลยพาเข้าโรงพยาบาล ตัวร้อน 38.6 องศา
เช็คๆแล้วเป็นไข้หวัดสาย A อาจจะเป็นไปได้ทั้งไข้หวัดใหญ่ หรือ 2009 แต่รักษาเหมือนกัน เลยไม่ได้ตรวจอีกที

ช่วงนี้เพื่อนๆที่ทำงานโจ๊กก็ admit นอนโรงพยาบาลไปหลายคน

เพื่อนๆพี่ๆ ดูแลรักษาสุขภาพดีๆนะครับ

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
น่านดิ เพื่อนไร ไม่สบายดันยุให้อาบน้ำ เฮ้อ...ยิ่งป่วยหนักเข้าไปอีก

เชื่อพี่  แบบนี้ต้อง
v
v
v
v
v
v
v
v
v
หาหมออย่างเดียว แต่ไปให้ถูกหมอนะน้อง เด๋วอาจเปนหนักขึ้นอย่าง 'จารย์หนุ่มว่า

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
ตัวร้อน....หา Oil cooler มาติดซะชุด...ก็หาย

หาเกจ์ดีๆมาประกบอีกตัวก็แจ่ม.....ชิวๆ...โจ๊ก

แฮ่ๆ    :014:

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• MIATA Level 4
  • Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor
ตัวร้อน....หา Oil cooler มาติดซะชุด...ก็หาย

หาเกจ์ดีๆมาประกบอีกตัวก็แจ่ม.....ชิวๆ...โจ๊ก

แฮ่ๆ    :014:

พี่โอ๊คแนะนำให้หา " เกจ์ " ดี ๆ มาประกบ
ดูให้ดี ๆ นะ ว่า ให้หา เกจ์ จ จาน การัน
อย่าหลงเข้าใจผิดไปหา " เกย์ " เก ย ยักษ์ การัน
เดี่ยวจะตัวร้อนหัวแตก หนักเข้าไปอีก
555