ผู้เขียน หัวข้อ: Party @แมคโดนัล เกษตร-นวมินทร์ อีกสักครั้งม๊ะ  (อ่าน 8701 ครั้ง)

ออฟไลน์ akeidea

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 6
Re: Party @แมคโดนัล เกษตร-นวมินทร์ อีกสักครั้งม๊ะ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 06:19:44 PM »
เดี๋ยวอาจตามไปนะครับ พอดีมีพาร์ทเนอร์จากจีน มาคุยธุรกิจที่บริษัท ผมเลยต้องเทคแคร์เค้า ด้วยการพาไปกินข้าวก่อนครับ

ออฟไลน์ Darth Vader

• MIATA Level 4
  • Gift : 0
Re: Party @แมคโดนัล เกษตร-นวมินทร์ อีกสักครั้งม๊ะ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2010, 11:18:57 PM »
meeting เสร็จยังเนี่ย ที่จาแปนตีหนึ่งกว่าแล้วนะ ยังไม่เห็นมีหนิดการประชุมเลย เดี๊ยวก็ส่งภาพปลากรอบไปให้ดูเป็นขวัญตาซะเลยนี่ น้องๆเอลลี่เลยครับ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2010, 12:09:01 AM »
ท่านอนาคิน

ผมส่งเมล์ไปให้ได้รับหรือเปล่าครับ รบกวนตอบกลับด้วยเน้อ

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ^^