Car Related Discussion > Miata Memorabilia

^^^ Zippo Roadster ^^^

<< < (3/3)

cabriolet:
So Cute..........จังเลยวุ้ย

mazdalover:
ท่านเจ้าเมือง(เหนือ)จัดหนักมาให้อีกอัน ... แค่เห็นรูปที่ส่งเมล์มาให้ก็ลมจับ มือสั่น ใจสั่น   :(

เลยต้องก้มหน้าก้มตาตามเก็บต่อไป ... มันจะทำมาทำไมเนี่ยไอ้ zippo mazdaspeed เอ๊ย  :emo47:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

Rattster:
เด่วเจอสีทองอีกอัน ก็จะครบซีรีส์ Mazdaspeed แล้วนะครับ ทนอีกนีสสสสส

mazdalover:
เอาวะ ... มาไกลขนาดนี้แล้วเหลืออีก 1 อันก็ปิด Project ชิ ชิ  :-\

ว่าแต่ของป๊มมีของ Car Mark Corn's ด้วยอ่ะ ... แต่จำไม่ได้ว่าเก็บไว้ไหน เซ็งเป็ดเลย  :emo48:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

mazdalover:
ค้างส่งการบ้าน ... เลยรีบมาลงก่อนโดนทวง   ???

พึ่งจะหาเจอนึกว่าหายไปเสียแล้ว Zippo ของ Car Make Corn's ดูแล้วเรียบจนไม่บอกไม่รู้นะเนี่ยว่ามันเกี่ยวกับ Roadster ถ้าไม่พลิกดูด้านหลังมีคำว่า NA Lighter เขียนไว้  :emo48:

จำได้ว่าตอนซื้อเนี่ย ติดลูกเกรงใจเจ้าของร้านนิดส์นึง คือจดรายการให้เค้าสั่งของใหม่-หาของมือสองให้นับไปนับมาเป็นสิบรายการ แต่ไม่ยักมีสักรายการที่เป็นของร้านเอง ซึ่ง Shop Car Make Corn's เค้าดังมากเรื่องเฮดเดอร์ ท่อไอเสีย หรือมีกระทั่งโช๊คอัพยี่ห้อของทางร้านเองเลยด้วย  :D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version