ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อเสนอใหม่ SALE MX5 NB สีดำ 2005 MT รถผู้บริหารMAZDA วิ่งน้  (อ่าน 11670 ครั้ง)

Sam

• บุคคลทั่วไป
Re: ข้อเสนอใหม่ SALE MX5 NB สีดำ 2005 MT รถผู้บริหารMAZDA วิ่งน้
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2010, 04:18:05 PM »
เรียนท่านสมาชิก Miata Club ทุกท่านครับ
รถของนายผมได้ขายไปเรียบร้อยแล้วครับเมื่อวันอังคารที่ผ่านมา
จึงเรียนมาเพื่่อทราบและขอขอบคุณ Miata Club Thailand มากๆนะครับสำหรับการให้โอกาสนำรถเข้ามาโฆษณาเพระะผู้ซื้อก็สนใจและรู้จักรถคันนี้ก็มาจากการอ่านใน website ของ Miata Club Thailand ครับ หลังจากไปท่องตามเต๊นท์รถมือสองมาหลายๆที่
ขอขอบคุณเป็นพิเศษสำหรับน้ำใจและข้อแนะนำจากอาจารย์หนุ่มของพวกเราและเพื่อนๆสมาชิกอีกหลายๆท่านที่โทรเข้ามาสอบถามกันทั้งก่อนขายและหลังขาย
ขอบคุณมากๆครับ
พี่แซม

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 56
ยินดีด้วยครับพี่แซม :)

ขอบคุณเรื่องเมื่อเช้าที่จองคิวที่ศูนย์ด้วยนะครับ

/โจ๊กเอง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 06, 2010, 01:28:12 PM โดย mazdalover »