Car Related Discussion > Miata Showroom

(ของผม)..my..destiny is mx5

<< < (2/131) > >>

Joke:
5h
--- อ้างจาก: cabriolet ที่ มิถุนายน 14, 2010, 12:57:26 PM ---มีทุกสีให้เลือกครับ  เป็นร้านเพื่อนผมเอง ( กวาง AB นักร้อง)...ผมโดนไป 25000 บาท

--- End quote ---
ถ้าสองหมื่นห้าน่าสน เคยโทรถาม ร้านแถวสาธร คิด 40,000 บาท อันนี้ถูกกว่าเกือบครึ่ง

Rattster:
แล้วถ้าผมไปจะราคาเท่าพี่ป่าวครับ

แล้วสติกเกอร์เป็น PVC รึป่าวครับ

รับประกันกี่ปีครับพี่ ลอกแล้วสีเดิมจะเสียมั้ยครับ

ขอโทษด้วยครับพี่ที่ถามเยอะ แหะๆๆ  สนใจจริงๆครับพี่

ช่วงนี้เบื่อๆสีรถตัวเองครับ  อยากได้สีเจ็บๆ อิอิ

Tle MinicA™:
เสร็จรีบเอาโชว์นะคับ รอชมผลงาน :car:

Joke_Jordan:
รอดูรถสวยๆมาให้อิจฉา  :-)

ugly:
รถกวางนี่นา ทำร้านกวางใช่ไหมคับ
ยังไงทำเสร็จแล้วบอกด้วยนะคับ
จะเอาไปทำบ้าง ฝีมือเป็นไงบ้าง
คันคุณแอ็คนี่เป็นหนูทดลองคันแรกของกวางเลยนะเนี่ย

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version