ผู้เขียน หัวข้อ: วันเสาร์นี้ (5/6/53) ตอนเย็น ใครไปบางแสน+พัทยาไหม?  (อ่าน 8333 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
  pop. เค้าจะไป  pre honeymoonเลยมาชวน ผม+ พี่ธเนศ. ให้ไปเป็นสักขีพยานรัก
ว่าจะไปตอนเย็น5-6โมงครับ

standup

• บุคคลทั่วไป
Re: วันเสาร์นี้ (5/6/53) ตอนเย็น ใครไปบางแสน+พัทยาไหม?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 05:06:37 PM »
พรุ่งนี้ผมก็ไปพัทยาครับพี่แอ๊ค อยากเห็นรถใหม่พี่จังเลย55

• รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
Re: วันเสาร์นี้ (5/6/53) ตอนเย็น ใครไปบางแสน+พัทยาไหม?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 05:23:23 PM »
หายตัวไปไหนมา ไม่เจอเลยน้องอัพ

ออฟไลน์ ton-diy

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 26
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 09:21:29 PM »
ผมว่าตั่งแต่พี่แอ๊คมาอยู่ชมรมเรา ช่วงนี่พี่แกแรงจริงๆ ไม่ว่างานในงานนอก(งานชมรมนะครับ)
        แกเต็มที่จริงๆเห็นมากับตาแล้วจริงๆ ขอนับถือ

น้องอัพหายไปในมาไม่โผล่มาให้เห็นหน้าเลย
:010:

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 10:43:42 PM »
ผมว่าตั่งแต่พี่แอ๊คมาอยู่ชมรมเรา ช่วงนี่พี่แกแรงจริงๆ ไม่ว่างานในงานนอก(งานชมรมนะครับ)
        แกเต็มที่จริงๆเห็นมากับตาแล้วจริงๆ ขอนับถือ

น้องอัพหายไปในมาไม่โผล่มาให้เห็นหน้าเลย
:010:

ก็บอกแล้งไงพี่ ทำแอร์ร้านผม วันเดียวเสร็จ :025: :025:

airmazda3

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 11:46:41 PM »
เสาร์ -  อาทิตย์  นี้  พัทยามีงานเซลนะคะ     ลดกระหน่ำ  ซัมเมอร์เซล   ยาวรอบหาด  3  กิโล 

ท่านใดอยากได้สินค้าดี  ราคาถูก  ก็เชิญมาเที่ยวและช๊อปนะคะ

ปล. โพสแรกของแอร์เลยอะคะ   พึ่งสมัครมาอะคะ    ไม่ได้ขับ Miata แต่ก็ขับมาสด้าเหมือนกัน  แต่อนาคตอยากได้ซักคันบ้างนะคะ :-*

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 12:02:10 AM »
welcome to miata club of thailand krub  :emo64:

ถือโอกาสเป็นตัวแทนเพื่อน ๆ ในชมรมฯ กล่าวต้อนรับ สมาชิก(สาว)ใหม่ที่นาน ๆ ที จะมีสักคน  :D

ไม่มีรถก็ไม่เป็นไร ... ขอแค่ชอบ-รักใน mazda mx-5 ก็พอแล้ว  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ   :car:

airmazda3

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 12:11:10 AM »
welcome to miata club of thailand krub   :emo64:

ถือโอกาสเป็นตัวแทนเพื่อน ๆ ในชมรมฯ กล่าวต้อนรับ สมาชิก(สาว)ใหม่ที่นาน ๆ ที จะมีสักคน  :D

ไม่มีรถก็ไม่เป็นไร ... ขอแค่ชอบ-รักใน mazda mx-5 ก็พอแล้ว   8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ขอบคุณคะ.............ที่มาต้อนรับนะคะ  พอดีแอร์ขับมาสด้า3 อะคะ   แล้วก็ชอบ mx5  อยู่แล้วด้วยอะคะ

ถ้าอนาคตเป็นไปได้ก็อยากมีซักคันอะคะ  อิอิ

พอดีแอร์จัดมิตติ้ง  ของน้องสามบ่อยๆ  ถ้าพี่ๆmx5 ว่างๆ  มาร่วมแจมความสนุกกันนะคะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่านนะคะ

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 12:17:10 AM »
Meeting 3-5 Mazda Family ... ชื่อนี้กิ๊บเก๋ยูเรก้าดีทีเดียว   :emo55:

ว่าแต่ปกติชาว 3 จัด Meeting บ่อย ๆ มีกิจกรรมอะไรบ้างหรือครับ ส่ง link มาให้ดูความสนุกสนานบ้างก็ดี  :D

เร็ว ๆ นี้ทาง Miata ก็จะจัด Rally ทำบุญประจำปี แต่กลัวรถจะน้อยไม่ได้จำนวนพอ มีน้อง 3 มาร่วมก๊วน คงสนุกสนานน่าดู  :)

ขอบคุณมากที่มาสมัครเป็นสมาชิกที่นี่ครับ  :emo64:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 01:16:18 AM »
เสาร์ -  อาทิตย์  นี้  พัทยามีงานเซลนะคะ     ลดกระหน่ำ  ซัมเมอร์เซล   ยาวรอบหาด  3  กิโล 

ท่านใดอยากได้สินค้าดี  ราคาถูก  ก็เชิญมาเที่ยวและช๊อปนะคะ

ปล. โพสแรกของแอร์เลยอะคะ   พึ่งสมัครมาอะคะ    ไม่ได้ขับ Miata แต่ก็ขับมาสด้าเหมือนกัน  แต่อนาคตอยากได้ซักคันบ้างนะคะ :-*

ปล. สาวMazda3 พูดแล้วน้ำตาจาไหล

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 01:57:44 AM »
พรุ่งนี้ผมก็ไปพัทยาครับพี่แอ๊ค อยากเห็นรถใหม่พี่จังเลย55

อัพไปจิงดิ งั้นมาเจอกันเลย  ไม่มีที่ซุกหัวนอน ไปนอนคอนโดผมก็ได้นะ 

พรุ่งนี้ผมจะถึงประมาณ 5 โมงเย็น   ยังไงถึงแล้วส่งข่าวด้วยอัพ

(ก.ล.(เกือบลืม) โพสเบอร์อัพทิ้งไว้ด้วยจะได้ติดต่อกันได้)

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 02:01:16 AM »

ก่อนอื่นกล่าวคำว่ายินดีต้อนรับสู่บ้าน Miata club ครับผม

คุณแอร์ไปพัทยาด้วยหรอครับ หรือไปขายของ

พวกผมก็ไปกันหลายคน  ยังไงถ้าสะดวกก็พบปะสังสรรกันได้นะครับคุณแอร์ 

airmazda3

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 02:30:51 AM »

ก่อนอื่นกล่าวคำว่ายินดีต้อนรับสู่บ้าน Miata club ครับผม

คุณแอร์ไปพัทยาด้วยหรอครับ หรือไปขายของ

พวกผมก็ไปกันหลายคน  ยังไงถ้าสะดวกก็พบปะสังสรรกันได้นะครับคุณแอร์ 

[/quote]

แอร์ไปเที่ยวคะ ........ไม่ได้ไปขายของอะคะ

แอร์อยู่สัตหีบ - ชลบุรีนะคะ

ไปเที่ยวพัทยาตลอดอะคะถ้าว่าง   

ยังไง  ออนเอ็มมาคุยกันได้นะคะ  [email protected]

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 09:44:10 AM »

แอร์ไปเที่ยวคะ ........ไม่ได้ไปขายของอะคะ

แอร์อยู่สัตหีบ - ชลบุรีนะคะ

ไปเที่ยวพัทยาตลอดอะคะถ้าว่าง   

ยังไง  ออนเอ็มมาคุยกันได้นะคะ  [email protected]

[/quote]

มีแจกM และ

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2010, 09:54:50 AM »
เสาร์ -  อาทิตย์  นี้  พัทยามีงานเซลนะคะ     ลดกระหน่ำ  ซัมเมอร์เซล   ยาวรอบหาด  3  กิโล  

ท่านใดอยากได้สินค้าดี  ราคาถูก  ก็เชิญมาเที่ยวและช๊อปนะคะ

ปล. โพสแรกของแอร์เลยอะคะ   พึ่งสมัครมาอะคะ    ไม่ได้ขับ Miata แต่ก็ขับมาสด้าเหมือนกัน  แต่อนาคตอยากได้ซักคันบ้างนะคะ :-*

รถผม MX-5 ไม่ค่อยได้ขับเลยครับ  ถ้าไม่รังเกียจเจ้าของรถ  ก็เชิญมาเทสหรือเอาไปวิ่งเล่นๆดูได้นะครับ  55+ :025: :025:

ปล.ตอนตั้งกระทู้ตอนแรกๆๆม่มีใครเข้ามาสนใจเท่าไหร่เลย   แต่พอคุณน้องแอร์  มาตอบ  ...แม้บินเข้ามาเพียบเลยนะพวกแมงเม่า.........เค้าก็เป็น 1 ใน นั้นน่ะ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 05, 2010, 10:01:16 AM โดย cabriolet »