ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเสนอกิจกรรมเพิ่มเติมครับ  (อ่าน 13634 ครั้ง)

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
Re: ขอเสนอกิจกรรมเพิ่มเติมครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 10:27:36 AM »
วันนี้ไปกันไหม ใครไปบ้าง ไปเห่อ อยากไปอ่ะ วันนี้วัรเที่ยวผมด้วยถ้าไม่ไปจะเสียระบบหมด อิอิ

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
Re: ขอเสนอกิจกรรมเพิ่มเติมครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 11:26:38 AM »
งั้น วันนี้โจ๊ก comfirm ไปครับ

น่าจะไปถึงซัก 2 ทุ่มกว่าๆ

พอดีเมื่อวานโทรไปชวนคพี่ต้นนักกล้ามกับพี่เล็ก  ถ้าไม่ไป เดี๋ยวเสีย :106:

• รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 11:40:43 AM »
เดี๋ยวผมชวนสาวๆไปด้วยครับ5คนเพื่อนผมทั้งนั้น ไปเฮฮาปราตี้กัน

ออฟไลน์ pop_pop

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 03:52:44 PM »
ตกลงเลื่อนช่ายไหมครับ...
เสนออีกกิจกรรมหนึ่งนะครับ.  เย็นวันเสาร์พวกเราขับรถขึ้นทางด่วนไปบางแสนกัน ไปนั่งร้านเหล้าชื่อ Seoul อยู่ติดริมหาด ดึกๆก็ขับกลับกรุงเทพ

เสาร์นี้ พี่แอ๊กจะมาพัทยากับผมมิใช่หรือ ? 

คำพูดของพี่แอ๊ก  " กูเคยนัดแล้วไม่เคยไปมั้ยหล่ะ "

ผมจะรอฟังข่าวดีนะพี่แอ๊ก  555+

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 04:11:49 PM »
ว่าแต่ pop เห่อวันนี้มากี่โมง

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2010, 05:31:22 PM »
ว่าแต่ pop เห่อวันนี้มากี่โมง

ว่าแต่จะไปไหนกันอ่ะ มะเห็นจะรู้เรื่องเลย

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 01:49:08 AM »
มารายงานผลครับ.....สรุปว่าเมาเหมือนเดิม แอ๊ก พี่ธเนศ. Pop. โน๋ ไท อาจาร์ยหนุ่ม โจ๊ก yin เกด jet แป้ง

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 08:28:08 AM »
เสียดายไม่ได้ไปต่อด้วย ... เหตุเพราะวันนี้มีงานสำคัญตอนเช้า  >:(

แต่สนุกดีครับ ได้พูดคุย ปรึกษาหารือและชมรถตัวเองใกล้ ๆ (แต่ที่โต๊ะมืดไปหน่อย)  :emo47:

อย่าเข้าใจผิดว่าเป็น pub ที่ไหนนะ ... โต๊ะนอกร้าน mc ต่างหาก อิอิ   :-*

ยามค่ำคืนดึกดื่น ... ที่นี่คนเยอะทีเดียว ใน mc นั่งกันเต็มจนหาโต๊ะว่างลำบากเหลือเกิน  ::)

ส่วนนัด meeting car care ของคุณนพ จะหาวันเหมาะ ๆ แล้วส่งข่าวนะครับ เนื่องจากพี่แอ๊คกะจะขัดสีรถด้วย ซึ่งน่าจะใช้เวลาประมาณ 2-3 ชั่วโมง คงต้องนัดเร็วหน่อย และคาบเกี่ยวเวลาให้ได้ลงตัวแบบรับประทานอาหารเย็น(ร้านคุณนพ)ร่วมกันทีเดียวเลย   :emo55:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ลป.ว่าแต่เมื่อคืนแยกย้ายกี่โมงกันเอ่ย  :)

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 09:31:11 AM »
เมื่อคืนสนุกมากครับ คุยกัน สังสรรค์เป็นกันเองสุดๆ

แต่โจ๊กพอไปถึงราตรีสโมสรก็ต้องกลับก่อน เพราะว่าผบ.ที่บ้านตามให้กลับแล้ว

ออฟไลน์ Zoom-zoom

• NC 2.0 RHT
  • VIP
  • *
  • Gift : 52
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 05:03:50 PM »
 :002:

สนุกกันพอหอมปากหอมคอ

มารายงานคุณต้น(DIY)ด้วยว่า รถนายป๊อป มีปัญหา(ตามเคย) สายหัวเทียน(สูบ 4) ขาดตรงส่วนที่เชื่อมกับคอย
ถ้ามีอะไหล่ แค่สายเดียว(ผมมีแต่สายเดี่ยว) ก็ช่วยสงเคราะห์นายป๊อปหน่อย

ออฟไลน์ ton-diy

• *
  • Gift : 26
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 09:11:34 PM »
พี่ธเนศครับ มันเป็นแผนผมที่วางไว้ งานนี้พี่ธเนศจะได้มีสาวนั้งจากกรุงเทพฯไปพัทยา
               ผมว่าของใกล้น้ำทะเลมันเค็ม ท่าทางจะดำด้วย
               รถเจ้าPOPผมดูให้แล้วครับ กำลังหาทางแก้ไขอยู่ครับ

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2010, 10:27:43 PM »
พี่ธเนศครับ มันเป็นแผนผมที่วางไว้ งานนี้พี่ธเนศจะได้มีสาวนั้งจากกรุงเทพฯไปพัทยา
               ผมว่าของใกล้น้ำทะเลมันเค็ม ท่าทางจะดำด้วย
               รถเจ้าPOPผมดูให้แล้วครับ กำลังหาทางแก้ไขอยู่ครับ

ที่บ้านมีสายหัวเทียนเหลืออยู่ชุดนึง ถึงไม่ตรงรุ่นMXแต่ก็ของมาสด้าเหมือนกัน

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 06:12:59 PM »
คุณรัฐ...จัดหน่อย  หิว หิว

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 07:28:03 PM »
มีใครรู้บ้างว่า ร้านอาจานหนุ่มปิดกี่โมงเหรอครับ

วันนี้นอนคอนโดตรงรัชดา

แวะไปกินข้าว+เชียร์บอลดีกว่า อิอิ

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2010, 09:19:29 PM »
ร้านอาหารอาเล็กราชวงศ์จันทร์-อาทิตย์ เวลา 11.00-21.00 น  นะครับ  :D

แต่ว่าไม่มีทีวีจอแบนถ่ายทอดฟุตบอลโลกอ่ะ ... แป่ว   :emo10:

ไปนั่งดูซอยหอการค้าสนุกกว่าเยอะครับ  :-*

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car: