Car Related Discussion > ทิปและเทคนิครถยนต์

Na8c with 4 Throttles (IRTB)กราฟแรงม้ามาแล้วครับ

<< < (15/15)

Rooster NR-A:
เห็นด้วยกับ drag ครับ ยังไม่เคยรู้เลยว่ารถผม 400 ม.จะวิ่งได้แค่ไหน    :002:

NA_Devil:
ถ้ารถพร้อม คนพร้อม ไปไหนไปด้วยหมดครับ...หรือขอแค่รถพร้อมครับ คนไม่ค่อยพร้อมก็ไปครับ ;) ;) ;)

Rattster:
กลับมาอ่านกระทู้พี่จุ๊บล่ะคันเท้ายิบๆเลย ใครว่างช่วยจัด Drag War หน่อยก๊าบบบบบ

เห็นเบียร์ กำลังจัด ไปแจมกันดีมั้ยคับ^^

Rooster NR-A:
ขุดมาให้คนแถวนี้ดูครับ     :line516:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version