ผู้เขียน หัวข้อ: ผลสำรวจเส้นทาง ร้านอาหาร สถานที่ท่องเที่ยว และที่พัก ทริปทะเล  (อ่าน 9082 ครั้ง)

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
 :041:  :066:  :106:  :117:  :004:

ทำไม Trip ไหนที่เราไป ... เส้นทางไม่เห็นเป็นแบบนี้บ้างเลย  :'(

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Darth Vader

• MIATA Level 4
  • Gift : 0
ผมไม่ค่อยชอบตรงรูปอื่นๆถ่ายซะชัดเชียว ทำไม 5 รูปหลังถึงไม่จอดถ่ายเป็นเรื่องเป็นราว 5 5 5
จะได้พิจรณาดูว่าจะผ่านโค้งผ่านเนินเขาหรือหลุมได้รึเปล่า?

ชักอยากไปด้วยซะละ

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor

สวยงามมาก
เสียดายจัง
ปกติทริปของชมรม จะไปด้วยทุกครั้ง
แต่คราวนี้ ดันมาเจอช่วงงานเข้า
เสียดายมาก ๆ

เซงเป็ด (แล้วไก่มันหายไปไหนหว่า)

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor
ผมไม่ค่อยชอบตรงรูปอื่นๆถ่ายซะชัดเชียว ทำไม 5 รูปหลังถึงไม่จอดถ่ายเป็นเรื่องเป็นราว 5 5 5
จะได้พิจรณาดูว่าจะผ่านโค้งผ่านเนินเขาหรือหลุมได้รึเปล่า?

ดู ๆ แล้ว ก็คงจอดถ่ายรูป และ เข้าไปตรวจสอบแล้วมั้ง
แต่กลับออกมาถ่ายรูปที่หลัง
มือไม้ก็เลยไม่แข็งแรง แรงหมด สั่น ไป หมด
555

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • *
  • Gift : 28

ดู ๆ แล้ว ก็คงจอดถ่ายรูป และ เข้าไปตรวจสอบแล้วมั้ง
แต่กลับออกมาถ่ายรูปที่หลัง
มือไม้ก็เลยไม่แข็งแรง แรงหมด สั่น ไป หมด
555

ไม่ช่ายอย่างที่พี่ตั๋ว พี่ยุ่งคิด... :010: :010:เติ้ลเซ็นเซอร์ไว้ต่างหาก :025:

• *
ไม่ไหวแล้วก๊าบบบบ ทางสวยน่าขับรถเปิดหมวกมากมาย แต่กลัวตรงสะพานนี่แหละครับ กลัวจะไปบ่ได้ ... และยังไงต้องขอขอบคุณพี่ต้น, พี่เติ้ลและพี่รัต มากๆสำหรับ แผนการรวมถึงการสำรวจเส้นทางอย่างระเอียดเช่นนี้ครับ ว่าแต่ถ้าข้ามสะพานไม่ได้มีทางอื่นป่าวครับ อิอิ

สะพานนี้รถน้องเบียร์ยังไม่ต้องเป็นห่วงมากนักคับ :010:ห่วงรถป๋มดีกว่า ลิ้นจาเลี้ยพื้นแล้ว :025:

งานนี้ป๋มจาพกกระสอบทราย5KGไปสักสองลูกคับ เอาไว้หนุนช่วงหลุมขาลงหน่อยก็ผ่านได้สบายๆมาก

ออฟไลน์ Beer Nattawut

• *
  • Gift : 6
  • BEER NATTAWUT
ไม่ไหวแล้วก๊าบบบบ ทางสวยน่าขับรถเปิดหมวกมากมาย แต่กลัวตรงสะพานนี่แหละครับ กลัวจะไปบ่ได้ ... และยังไงต้องขอขอบคุณพี่ต้น, พี่เติ้ลและพี่รัต มากๆสำหรับ แผนการรวมถึงการสำรวจเส้นทางอย่างระเอียดเช่นนี้ครับ ว่าแต่ถ้าข้ามสะพานไม่ได้มีทางอื่นป่าวครับ อิอิ

สะพานนี้รถน้องเบียร์ยังไม่ต้องเป็นห่วงมากนักคับ :010:ห่วงรถป๋มดีกว่า ลิ้นจาเลี้ยพื้นแล้ว :025:

งานนี้ป๋มจาพกกระสอบทราย5KGไปสักสองลูกคับ เอาไว้หนุนช่วงหลุมขาลงหน่อยก็ผ่านได้สบายๆมาก

แจ๋มเลยครับพี่เติ้ล เพราะตอนนี้ inter เตี้ยมากมายครับ แต่ยังไงก็ต้องลองดู ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 19, 2010, 02:01:34 AM โดย BEER...LONZAR »

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
แอบรู้มาแล้วว่า beer ซุ่มทำไรอยู่ ช่างกล้าหาญยิ่งนัก
เที่ยวกันให้สนุกเด้อ

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ ^^

• *
ตรงสะพานไม้ที่ชำรุด ป๋มเตรียมกระสอบทรายให้4ลูกแล้วนะคับ :036: