MX5 Sales > เปิดท้ายขายของโดยสมาชิก

ขายหัวเทียน IRIDIUM DENSO แท้ มี3ชุด และใบปัดน้ำฝน ใส่ na nb nc มี10ชุด

<< < (2/3) > >>

BEE:
เรื่องนี้ผมรอ คุณก้อง. พี่รัต. พี่นพ. และ เจ้าของร้านแอร์ มาตอบนะตรับ

BEE:
ใบปัด2ชุดครับ

TongTang77:
ขอรับหัวเทียนกับใบปัดอย่างล่ะชุดนะครับ เดี๋ยวผม line ที่อยู่กับสลิปการโอนไปให้ครับ

cabriolet:

--- อ้างจาก: BEE ที่ มกราคม 22, 2014, 12:43:27 PM ---ใบปัด2ชุดครับ

--- End quote ---
รับทราบคร้าบบบบ
--- อ้างจาก: TongTang77 ที่ มกราคม 22, 2014, 06:15:37 PM ---ขอรับหัวเทียนกับใบปัดอย่างล่ะชุดนะครับ เดี๋ยวผม line ที่อยู่กับสลิปการโอนไปให้ครับ

--- End quote ---
รับทราบ ได้รับเงินโอนมาแล้วครับ และผมให้ลูกน้อง ไปส่งems ให้แล้วนะครับ ตอนเช้านี้(23/1/57)

หัวเทียน(ของใหม่) IRDIUM ของ DENSO  แท้  สำหรับใส่รถ NA NB   มีอยู่ 3 ชุด  ตอนนี้เหลืออยู่ 1 ชุด ครับ

ใบปัดน้ำฝน ใส่NA NB NC ขายชุดละ 300บาท (1ชุดต่อ 1คัน)  มี10 ชุด ตอนนี้เหลืออยู่ 2 ชุด ครับ

PON:
ผม2ชุดใบปัดน้ำฝนนะคราบ ไม่โอนนะครับรอเจอตัวตัวพุธหน้า :line7: :line516:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version