MX5 Sales > เปิดท้ายขายของโดยสมาชิก

ขาย JACKSON RACING COLDAIR INTAKEใส่ NA

(1/2) > >>

Mariner élan kit:

Sold

Rooster NR-A:
สเตปเบื้องต้นเลยครับสำหรับคนเริ่มแต่งแรง  แรงขึ้นเห็นๆ เสียงเพราะมาก ราคาไม่แพงเลย
เมื่อก่อนผมก็ใช้กรองตัวนี้ สั่งเมกา หมื่นกว่าบาทของใหม่

Rattster:
ของดีครับ สเตปเริ่มแรง เหมือนประตูทางเข้ายุทธจักร 555

ปล.ใส่ 1600 รึ 1800 คับ

dexter:
ขอจองคร๊าบ ที่คุยกันเมื่อกี๊ครับ

Mariner élan kit:

--- อ้างจาก: Rooster JR. ที่ พฤศจิกายน 22, 2013, 08:02:35 PM ---สเตปเบื้องต้นเลยครับสำหรับคนเริ่มแต่งแรง  แรงขึ้นเห็นๆ เสียงเพราะมาก ราคาไม่แพงเลย
เมื่อก่อนผมก็ใช้กรองตัวนี้ สั่งเมกา หมื่นกว่าบาทของใหม่

--- End quote ---

ใช่ครับสเตปนี้วิ่งดีขึ้นแน่นอน ขอบคุณคับพี่จุ๊บ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version