ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยู่เชียงใหม่แนะนำด้วยครับ  (อ่าน 2613 ครั้ง)

ออฟไลน์ pong

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
ใครอยู่เชียงใหม่แนะนำด้วยครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2012, 04:50:59 PM »
ใช้ nb อยู่เชียงใหม่เซอร์วิสที่ไหนดีครับ เข้าศูนย์แล้วไม่ประทับใจ เปลี่ยนพัดลมหม้อน้ำให้แล้วดันใส่กล้บด้าน ไม่รับผิดชอบอีกต่างหาก ตอนนี้เวลาเปลี่ยนเกียร์จาก 1ไป 2 มันกระตุกค่อนข้างแรงคับ เกียร์อื่นปรกติดี แนะนำด้วยครับ  :031:

ออฟไลน์ pong

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
Re: ใครอยู่เชียงใหม่แนะนำด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2012, 05:00:16 PM »
ลืมบอกไป เป็นเกียร์ออโต้นะครับ

mad_monkey

• บุคคลทั่วไป
Re: ใครอยู่เชียงใหม่แนะนำด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2012, 11:38:48 PM »
ลองไปหาพี่ สิงห์ ks racing ดูครับ บอก นา หนุน แนะนำมาครับ

ทำได้ทุกสเต็ป ครับ

ออฟไลน์ rmeng_cm

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 16
  • หลับยาวรอแข่ง
    • โรงเรียนกราฟิกและการออกแบบ G Design
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2012, 03:27:11 PM »
สาขา มหิดลหรือป่าว  ของผมโดนที่สาขานั้นมาเหมือนกัน ตอนใส่หลังคา ....อยากเอามีดไปเสียบ.. :041:
ถ้าเรื่องหม้อน้ำ มีตรงเส้นสารภี หนองผึ้ง หม้อน้ำ จากแยกหนองหอย อยู่ ซ้ายมือ เลยโรงพักไป ไม่ประมาณ โลนึงได้ ร้านเล็กแต่ พี่แกเก่งมาก บ้วนเฮงก็ส่งที่นี่ตีหม้อน้ำเหมือนกัน และนิสัยแกดี มากกกกกกกกกกกกกกกกกก  ถ้าจะอิงถึงผมก็บอกว่า น้องรถตู้ดำแกแนะนำมา แกชื่ออ้ายปุ๊  แต่ถ้าเป็นงานอื่น ตาม ที่นาบอกได้เลย ...KS

อีกนิดครับเรื่องการเอารถเข้าศูนย์ มันจะมีประกันให้เรา 3 เดือน เก็บใบเสร็จไว้ แล้ว เครม มันเลยไม่พอใจ เรียกผู้จัดการมา แล้วแจ้งย้ายสาขา  ตอนผมทำ เอา หลังคาไปใส่น้ำมันยังรั่ว เค้าก็แก้ให้ แต่ต้องออกแนว หน้าดุ ๆ ใส่ :041:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 27, 2012, 03:40:16 PM โดย rmeng_cm »
I love miata