ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามวิธีแกะสเกิร์ต nc ครับ จะทำสีใหม่  (อ่าน 1745 ครั้ง)

ออฟไลน์ Joke

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 21
สอบถามวิธีแกะสเกิร์ต nc ครับ จะทำสีใหม่
« เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 12:26:12 PM »
จะแกะสเกิร์ตหน้าไปทำสีครับ แกะน๊อตด้านล่างออกแล้ว
ไม่แน่ใจว่ามีกิ๊ปล๊อคตรงไหนอีกหรือเปล่า
หรือว่าแค่ติดกาวสองหน้าเอาไว้ครับ
ไม่กล้าแกะแรงกลัวถ้ามีกิ๊ปล๊อคที่อื่นอีก
ใครเคยแกะบ้างครับแนะนำหน่อย นอกจากน๊อตยึดด้านล่างแล้ว
มีตรงไหนบ้างที่ต้องแกะอีกครับหรือเป็นแค่กาวสองหน้ายึดติดไว้เฉยๆ
 ขอบคุณครับ