ผู้เขียน หัวข้อ: FlushStyle " We do... what nobody does "  (อ่าน 3880 ครั้ง)

ออฟไลน์ BEE

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 53
Re: FlushStyle " We do... what nobody does "
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2012, 03:47:00 PM »
นึกๆอยู่เหมือนกันว่าใช้คอปเตอร์บังคับครับ (เมื่อก่อนผมเล่นอยู่ อิอิ) ทีมงานวิจัยฝุ่นนี่เยี่ยมจริงๆ

จะบอกว่าคันในรูป Profile พี่ ก็เป็นเพื่อน instagram ของเบียที่อยู่ที่เมืองนอก เช่นกัน อยากบอกว่าต้องเห็นอีกคน กับ miata na สุดมากๆ

na เหรอครับ   อยากเห็นจัง  ;D

รอชมด้วยครับ

ออฟไลน์ BEE

• MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 53
Re: FlushStyle " We do... what nobody does "
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2012, 04:30:26 PM »
อยากรู้จังว่าถ่ายมุมบนได้ยังไง  ???

อิอิ เป็น GoPro ติดกับเฮลิคอปเตอร์บังคับ อะครับ ซึ่งต้องขอบคุณทีมงาน Vijaifoon ครับ
  เบียร์  สุดยอดจริงๆเลยครับ

จะบอกว่าคันในรูป Profile พี่ ก็เป็นเพื่อน instagram ของเบียที่อยู่ที่เมืองนอก เช่นกัน อยากบอกว่าต้องเห็นอีกคน กับ miata na สุดมากๆ
ผมว่าเอา NB มาทำแนว Flush ก็สวยดีนะ น่าสนๆ

ออฟไลน์ bubble

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 38
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 12:37:13 AM »
ชอบ clip มากๆๆ เลยคับ :) สวยมากๆ เลยคับ
เพลงก็ dubstep โดนใจ  แถมมี coyote ด้วย ;D

ออฟไลน์ Mr. Blue

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 11
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2012, 07:36:24 AM »
cool!