ผู้เขียน หัวข้อ: สั่งเสื้อกับหมวกงานครบรอบ 10 ปีไว้แต่ไม่ได้ไปงาน เมื่อไหร่ได้ครับผม  (อ่าน 1428 ครั้ง)

ออฟไลน์ NANd

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 0
คือสั่งเสื้อกับหมวกงานครบรอบ 10 ปีไว้แต่ไม่ได้ไปงาน :009:  เมื่อไหร่ได้ครับผม :050:~~~ตอนนี้อยากใส่มั่งแล้วครับ :106: :106:

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • MIATA Level 5
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
จะรีบดำเนินการให้หลังปีใหม่นะครับ ... รวมถึงเพื่อน ๆ บางท่านที่โอนเงินค่างานมาแล้วแต่ไม่ได้มาร่วมงาน จะจัดส่งให้เช่นกัน ขอเวลารวบรวมข้อมูลและติดตามเรื่องที่อยู่จัดส่งหน่อยครับ ขอโทษที่ล่าช้าไปมาก   :emo59:

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car: