ผู้เขียน หัวข้อ: รายละเอียด+ร่วมลงชื่อทริปสุดท้ายปลายปี เขาใหญ่19-20/12/09  (อ่าน 33145 ครั้ง)

ออฟไลน์ Darth Vader

• MIATA Level 4
  • Gift : 0
งานเข้าครับ พอดีลูกค้าต่างประเทศมาครับ เลยต้องพาไปทานอาหารเทศครับ 5 5 5 แต่อาจไปส่งขบวนตอนเช้าได้ครับ อิ อิ อิ

พี่ยุ่งได้ข่าวว่าจะเบี้ยวผมเหมือนกัน ชวนไปลงเรือออกทะเลนัดกันแล้ว แล้วก็ไม่ไป น้อยใจแล้วนะ

เดี๊ยวจาแกล้งขูดสีคันนี้ซะเลย

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 28
:emo64: :emo64:17/12/09 :emo64: :emo64:

สรุปจำนวน มาแล้ว 14 คันคับ :car: :car: :car:

1. เติ้ล NA6 (ค้าง)

2. k.โน๋ NB (ค้าง)

3.เสี่ยPOP NA8 (ค้าง)

4. k. Jummaiman น็อก  NA6 (ค้าง)

5. p'ยุ่ง NC 1คัน2คน สองงานติดเลยนะเี่นี่ย :025: (มาเช้า ค้างบ้านตัวเอง :010:)

6. พี่ตั๋ว งานนี้จาเป็นพลขับให้ใครอะคับ (ไม่เอาคุณแดงมาวิ่งหน่อยเหรอคับ) (.............)

7.  พี่นพ  nop_nb       NB8 (ค้างชัวร์ เพราะเจ้าของบ้านพัก)

8. พี่ต้นDIY (หงุดหงิด :041:เลยมาลงชื่อบังคับไปเลยคับ :025:) (ค้างเช่นกัน)

9. คุณ Thai  NB (ค้าง ขอออกไปพักข้่างนอก)

10. K.prince  NCคับ น้องใหม่คุณปริ้น โทร.086-9983312 (ขอออกไปพักข้างนอก)

11. คุณเบนซ์  2  คน  Nisan  300 ZX  สีแดง :car: (ค้าง)

12. พี่เล้ง NC (คนนี้มาเช้ากลับดึกคับ)

13. พี่ต้นนักกล้ามก็มาด้วย (มาเช้าเย็นกลับคับ)

14.น้องเอิน NA (ค้างด้วยค๊าาาป)

แผนที่จุดนัดหมายรวมพล @ปั้มปตท.วิภาวดี (ตรงข้ามม.หอการค้า) เวลา8.00น.

ขายดีจิงๆทริปนี้ ทางไกลยาวๆ ถนนโล่งๆ รถเยอะๆ มันส์แน่นอนงานนี้ :025:

ปล. มาลงชื่อเพิ่มให้น้องเอินแล้วคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 18, 2009, 02:05:57 PM โดย TleMinicA »

ออฟไลน์ pop_pop

• *
  • Gift : 14
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
ทำไมมีแต่ปู้ชายไปน๊าา...ชักมันส์ละซิ   อิอิ :002:

• *
ทำไมมีแต่ปู้ชายไปน๊าา...ชักมันส์ละซิ   อิอิ :002:

14คน 12คันแล้วคับPOP

NA - 5

NB - 3

NC - 3

300ZX - 1

พี่นพ ตามมาช่วงบ่ายแก่ๆ ส่วนพี่ตั๋วยังไม่แน่นอน

• *
  • คนนั้น คนนี้ ไม่รู้คนที่เท่าไร
ถ้ามีสาวๆๆมาหลอกล่อนะน้าตั้วแกไม่เบี้ยวแน่นอน ฮ่าๆๆ..

standup

• บุคคลทั่วไป
ขอไปด้วย ค้างด้วย ทันมั้ยครับ NA1คัน2คนครับ 0891777990 อั๊พ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 18, 2009, 11:16:30 AM โดย standup »

ออฟไลน์ googoi

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 3
เด๋วไปขับรถเล่นด้วยดีก่าาา  :D

แต่มะค้างค่ะ ไปเช้าเย็นกลับนิ   :car:

• *
ขอไปด้วย ค้างด้วย ทันมั้ยครับ NA1คัน2คนครับ 0891777990 อั๊พ ครับ

ทันครับ ยินดีต้อนรับ ไปขับรถเล่นกินลม ด้วยกัน :005:

ออฟไลน์ Dancing_with_Devil

• Gift : 4
  • Who doesn't have enemy, doesn't have charactor
เด๋วไปขับรถเล่นด้วยดีก่าาา  :D

แต่มะค้างค่ะ ไปเช้าเย็นกลับนิ   :car:

ดีใจจัง สุดท้ายทริปนี้ก็มีสาวสวยมาขับรถเที่ยวด้วยกัน
ว่าแต่น้องก้อย จะพาเนคนไหนไปด้วยครับ
ทั้งคนขับ ทั้งเน สวยทุกรอบ

แล้วน้องออยหายไปไหนครับ

เพื่อน ๆ ถามหากันหลายคนด้วย

ออฟไลน์ ugly

• Gift : 0
  • furniture.co.th
อดเจอสาวสวยเลยครับ
เสียดายรอบนี้ไม่ได้ไปด้วย
แต่ทริปครั้งหน้าจะพยามยามครับ

• *
:emo64: :emo64:18/12/09 :emo64: :emo64:

สรุปจำนวน มาแล้ว 16 คันคับ :car: :car: :car:

1. เติ้ล NA6 (ค้าง)

2. k.โน๋ NB (ค้าง)

3.เสี่ยPOP NA8 (ค้าง)

4. k. Jummaiman น็อก  NA6 (ค้าง)

5. p'ยุ่ง NC 1คัน2คน สองงานติดเลยนะเี่นี่ย :025: (มาเช้า ค้างบ้านตัวเอง :010:)

6. พี่ตั๋ว งานนี้จาเป็นพลขับให้ใครอะคับ (ไม่เอาคุณแดงมาวิ่งหน่อยเหรอคับ) (.............)

7.  พี่นพ  nop_nb       NB8 (ค้างชัวร์ เพราะเจ้าของบ้านพัก)

8. พี่ต้นDIY (หงุดหงิด :041:เลยมาลงชื่อบังคับไปเลยคับ :025:) (ค้างเช่นกัน)

9. คุณ Thai  NB (ค้าง ขอออกไปพักข้่างนอก)

10. K.prince  NCคับ น้องใหม่คุณปริ้น โทร.086-9983312 (ขอออกไปพักข้างนอก)

11. คุณเบนซ์  2  คน  Nisan  300 ZX  สีแดง :car: (ค้าง)

12. พี่เล้ง NC (คนนี้มาเช้ากลับดึกคับ)

13. พี่ต้นนักกล้ามก็มาด้วย (มาเช้าเย็นกลับคับ)

14.น้องเอิน NA (ค้างด้วยค๊าาาป)

15. คุณอัพ NA (มาเช้าเย็นกลับ)

16. คุณก้อย (เช้าเย็นกลับเช่นกัน)

แผนที่จุดนัดหมายรวมพล @ปั้มปตท.วิภาวดี (ตรงข้ามม.หอการค้า) เวลา8.00น.

ขายดีจิงๆทริปนี้ ทางไกลยาวๆ ถนนโล่งๆ รถเยอะๆ มันส์แน่นอนงานนี้ :025:

ปล. พรุ่งนี้แล้วนะคับ นัดเจอกัน8.00น. ที่ปั้มปตท.ตรงข้าม ม .หอการค้า (กรุณามาตามเวลาด้วย) มานั่งทานข้าวเช้าร่วมกัน แล้วล้อหมุนเวลา9.00น.คับ

ออฟไลน์ bas_m2

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 6
 อดไปเลย ใกล้บ้านด้วย แต่งานเข้าวันเกิด มนุษย์เมีย เฮ้อ!

• *
อดไปเลย ใกล้บ้านด้วย แต่งานเข้าวันเกิด มนุษย์เมีย เฮ้อ!

มาวันเสาร์เช้าเย็นกลับก็ได้นิคับ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ขอให้เดินทางปลอดภัยทั้งขาไป-ขากลับ ... สนุกสนานมีความสุขกันทั่วหน้านะครับ   :emo55:

และขอให้อากาศดี - ดอกทานตะวันสวย - อาหารอร่อย ---> แล้วอย่าลืมถ่ายรูปมาโซว์เยอะ ๆ น๊า  :D

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

• *
ขอให้เดินทางปลอดภัยทั้งขาไป-ขากลับ ... สนุกสนานมีความสุขกันทั่วหน้านะครับ   :emo55:

และขอให้อากาศดี - ดอกทานตะวันสวย - อาหารอร่อย ---> แล้วอย่าลืมถ่ายรูปมาโซว์เยอะ ๆ น๊า  :D

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

เสียอะอะพี่...ไม่ได้ไปด้วยกัน โอกาสดีๆขอขับตีคู่คุณแดงน้อยสักรอบนะคับ :emo55: