ผู้เขียน หัวข้อ: หาวันอาทิตย์สักวัน จัดทริปไปเช้าเย็นกลับ"มุ่งหน้าสู่ ชะอำ ไปกินอาหารทะเลกัน"ดีไหม 29/7/55  (อ่าน 24409 ครั้ง)

ออฟไลน์ oakinen

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
หมูเล็กหายเร็วๆครับ....ไว้คราวหน้าไปกันน๊า.... ^.^

:036:

ออฟไลน์ jedi_a

• MIATA Level 1
  • *
  • Gift : 1
ไปไม่ได้แล้วครับ รถอยู่ในอู่ช่างบอกเสร็จไม่ทันวันอาทิตย์นี้ เสียดายมากครับ ไว้ทริปหน้าไม่พลาดแน่

ออฟไลน์ Tle MinicA™

• *
  • Gift : 28
ล้างรถ คลุมผ้ารอวันอาทิตย์นี้แล้วค๊าาาป

ปล. อย่าลืมว.แดงกันนะคับ

ออฟไลน์ mazdalover

• Administrator
  • Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
รับทราบจร้า แต่จะล่วงหน้าไปก่อนวันพรุ่งนี้นะครับ แล้วจะแวะไปติดต่อ black moutain ที่เป็นสวนน้ำให้ เห็นน้องอั้มจาก mazda2 club บอกว่าหากไปติดต่อว่ามาเป็น car club จะได้เข้าฟรีเลย  :D ปกติค่าบัตร ฿450/ท่าน  8)

แนะนำว่าเตรียมชุดว่ายน้ำและอุปกรณ์อาบน้ำ ผ้าเช็ดตัว สบู่ ยาสระผม มากันด้วยนะครับ เผื่อว่าทานอาหารเที่ยงที่สังเวียนซีฟู้ดเสร็จ เหนียวตัวเหนอะหนะ ไปแวะเล่นน้ำให้สดชื่นคลายร้อนกันก่อนสัก 1-2 ชั่วโมง แดดร่มลมตกเราก็ล้อหมุนไปสวนสนุกกันต่อ  ;)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Neung_REDSteR

• MIATA Level 4
  • *
  • Gift : 15
ขออภัยพี่ๆครับ

ติดกิจ อาทิตย์นี้อดไปร่วมแจมแล้วครับ

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
1.ACT /Cabriolet

2.โอ๊ค /oakinen

3.อาจารย์หนุ่ม/Mazdalover

4.ต่อ/Pete NA

5.เก่ง(หยก)/joozu

6.โจ็ก/Surawutk

7.Mixer

8.Pijit30

9.พล/PON

10.pop_pop

11.ปู/pookpooh

12. แพน/pan60fpf

13.บอมบ์คุง (รอคำตอบ)

14.ค้างคาวผี /GIN

15.พี่ธเนศ/ZoomZoom

16.เติ้ล/Tle Minica

17.อาร์ท/ae

18.พี่ไก่ /na

19.เบนซ์

เจอกัน เช้าวันอาทิตย์นี้(29/7/55) นะครับ ที่ แมคโดนัล The Circle ราชพฤกษ์  7.00 น.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 27, 2012, 03:24:58 PM โดย cabriolet »

• มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
มาถึงหัวหินแล้วคร๊าบบบบบ ... เจอฝนตั้งกะเพชรบุรีจรดหัวหินเลย แต่แค่ตกปรอย ๆ ทำให้ถนนลื่นใช้ความเร็วไม่ได้ ที่แย่กว่าคือชินจูมอมแมมมากเลยทีเดียว เฮ้อ  :(

แวะไป Black Moutain Waterpark สอบถามให้แล้ว แต่จะทราบผลวันพรุ่งนี้นะครับ สถานที่สวยงามมากทีเดียว เข้าได้ 2 ทางคือฝั่งเส้นบายพาสไปปราณบุรี กับฝั่งหัวหินที่ไปทางเขาหินเหล็กไฟ แนะนำว่าเข้าเส้นบายพาสดีถนนดีกว่ามากมายครับ  8)

แล้วเจอกันวันอาทิตย์นี้ครับ อย่าลืม ว แดงกันเน้อ  ???

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ Sirdiggy

• MIATA Level 3
  • *
  • Gift : 1
พี่แอ๊คคร๊าบรถแพนยังไม่เสร็จอยู่อู่พี่ต๋อง อาจจะไม่ทันแล้วละคร๊าบบ  :004: :004: ถ้าทัน 7 โมงอาิทิตย์เดียวแพนบึ่งไปเจอพี่ๆเลยนะครับผม  :106: :106:

ออฟไลน์ cabriolet

• Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน

ออฟไลน์ Mixer

• Gift : 3
มีใครเคลื่อนพลจากแถวบางนา สุขุมวิท ไหมคร้าบบ :car:

สรุปว่ามื้อเที่ยงทานที่สังเวียนซีฟู้ดป่าวคร๊าบ ... ถ้ายังไงตอนล้อหมุนออกจากกรุงเทพ ถ้าทราบจำนวนคนแน่นอนโทรฯ บอกผมด้วย จะเข้าไปจองที่ไว้ให้ก่อนครับ มื้อเที่ยงวันอาทิตย์คนเยอะพอควร  8)

ออฟไลน์ Pete NA

• *
  • Gift : 35
  • Red MIATA NA : V-Special
อ๋อๆ pan นี่ v-special สีเขียวใช่ป่าว... รถสวยดีนะคับ... รถป๋มสีแดงล้อทองทำอู่ต๋องพิ่งเสร็จเอาออกมาแล้วว สดๆร้นๆมากก

ออฟไลน์ Pijit30

• *
  • Gift : 8
สรุปว่ามื้อเที่ยงทานที่สังเวียนซีฟู้ดป่าวคร๊าบ ... ถ้ายังไงตอนล้อหมุนออกจากกรุงเทพ ถ้าทราบจำนวนคนแน่นอนโทรฯ บอกผมด้วย จะเข้าไปจองที่ไว้ให้ก่อนครับ มื้อเที่ยงวันอาทิตย์คนเยอะพอควร  8)

ผมไปก่อนล่วงหน้า  เดี้ยวก็ออกเที่ยงเจอกัน  ครับ

ออฟไลน์ <|m'@rT>

• *
  • Gift : 3
พรุ่งนี้แว้ว
ขอเอารถคุนครูไปซิ่งด้วยคน

ออฟไลน์ Pijit30

• *
  • Gift : 8
ถึงหัวหิน. แย้ว.  แงๆ.  ไม่ลั่นล้า.    ฝมตก.  ตลอดทาง.   หัวหิน. เลย.   มองทางเข้าไม่เห็น.    น้อง.  Mx5.  เตี้ยไ่ปหน่อย.  ท้องลาย. เล็กเลย  แง.