ผู้เขียน หัวข้อ: CLIP เปิดตัวกิจกรรม highheels racer ถ่ายภาพการกุศล miata club เร็วๆ นี้  (อ่าน 24947 ครั้ง)

ออฟไลน์ Darth Vader

• MIATA Level 4
  • Gift : 0
ขอช่วยเหลือกิจกรรมชมรมเป็นรถขนพริตตี้ได้มั้ยครับ? ผมยินดีอย่างยิ่งโดยไม่คิดค่าใช้จ่าย ค่าน้ำมัน และค่าเสียเวลา โดยผมจะลงทุนขับให้เอง คนขับไม่ต้องมาเลยในวันนั้น

รถตู้ H1 ขนได้ 10 คนสบายๆ ไม่รวมผม ให้น้องๆเขาได้นั่งดูหนังฟังเพลงสบายๆ ก่อนที่จะมาเจอศึกหนักในคลับเรา

ส่วนขากลับคิดว่าคงไม่ต้องไปส่งมั้งครับ มีรถรอไปส่งแบบ 1 ต่อ 1 ตั้ง 30 คัน 555

น่าไปดูงานจัง คราวหน้าจะได้จัดที่บ้านโน้นบ้าง
ขอเอารูปจากเพื่อนๆในคลับโน้นมาลงบ้างนะครับ อิ อิ อิ

ออฟไลน์ oakinen

• สมาชิกที่ส่งหลักฐานแล้ว
  • MIATA Level 5
  • *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
โอ๊กครับ....โอนให้คุณณพเรียบร้อยแล้วครับ

-------------------------------------------------------------------------
ข้อมูลครับ

1. Mr.Patanapong Chomcherngpath
2. Group A
3. NB
4. 086-975-4045

-------------------------------------------------------------------------
ขอบคุณคร้าบบบบ...

:014:

ออฟไลน์ cabriolet

• Administrator
  • Gift : 86
  • รักใคร..รักจริง..รักทุกคนเท่ากัน
act/cabriolet

Mr.Monthon Pinyonitikasem
Group O
NB (auto)
083-9990967
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2011, 02:29:49 PM โดย cabriolet »

ออฟไลน์ sarapao68

• *
  • Gift : 7
ไปด้วยครับ
 โอ๋ 370Z
ขอแจมด้วยน๊า

ออฟไลน์ boony

• MIATA Level 1
  • *
ขอร่วมกิจกรรมด้วย1คน กับ กบดำกบแดง 1คันครับ NA ครับ

ออฟไลน์ mazdalover

• Gift : 89
  • มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ ^^
ไปด้วยครับ
 โอ๋ 370Z

ไม่รับครับ ... เพราะไม่ใช่ MX-5 อยากขายดีนัก สมน้ำหน้า 5-5-5-5-5   :emo58:

เค้ารับจำกัดเฉพาะรุ่นจริง ๆ นะนายตั้งโอ๋ ... เสียใจด้วย  :'(

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

ออฟไลน์ nop-nb

• *
  • Gift : 51
  • ความพอเพียง
โจ๊ก + พี่ act คำนำหน้านามให้ใช้คำว่าอะไรครับ...
คุณ oak คนอื่นเข้ากรุ๊ป O กันทำไม่ของพีเป็น A อะ !
ตอบแทนโอ๋ อ.ใจร้าย...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2011, 01:39:31 PM โดย nop-nb »

ออฟไลน์ Joke_Jordan

• Gift : 56
โจ๊ก + พี่ act คำนำหน้านามให้ใช้คำว่าอะไรครับ...
คุณ oak คนอื่นเข้ากรุ๊ป O กันทำไม่ของพีเป็น A อะ !
ตอบแทนโอ๋ อ.ใจร้าย...

Ms  เอ้ย  Mr. ครับ อิอิ

ออฟไลน์ oakinen

• *
  • Gift : 49
  • Keep it simple
    • oakinen
เอาน่าคุณณพขอหน่อยเหอะ....

ในชีวิตนี้เคยได้ A กะเค้าก็กรุ๊ปเลือดนี่แหละ......ฮ่าๆๆๆ

:050:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2011, 08:15:44 PM โดย oakinen »

ออฟไลน์ Rattster

• VIP
  • *
  • Gift : 32
1. Mr.Triratt Toncharoensuk
2. Group A
3. NC
4. 086-8877-202

ออฟไลน์ bubble

• *
  • Gift : 38
ขอช่วยเหลือกิจกรรมชมรมเป็นรถขนพริตตี้ได้มั้ยครับ? ผมยินดีอย่างยิ่งโดยไม่คิดค่าใช้จ่าย ค่าน้ำมัน และค่าเสียเวลา โดยผมจะลงทุนขับให้เอง คนขับไม่ต้องมาเลยในวันนั้น

รถตู้ H1 ขนได้ 10 คนสบายๆ ไม่รวมผม ให้น้องๆเขาได้นั่งดูหนังฟังเพลงสบายๆ ก่อนที่จะมาเจอศึกหนักในคลับเรา

ส่วนขากลับคิดว่าคงไม่ต้องไปส่งมั้งครับ มีรถรอไปส่งแบบ 1 ต่อ 1 ตั้ง 30 คัน 555

น่าไปดูงานจัง คราวหน้าจะได้จัดที่บ้านโน้นบ้าง
ขอเอารูปจากเพื่อนๆในคลับโน้นมาลงบ้างนะครับ อิ อิ อิ

เรื่องรถที่ไปรับน้องๆ พริตตี้นี่ดีเลยครับ เพราะสตูดิโอเราชานเมืองนิดนึง ถ้ามีจุดนัดน้องๆ ที่ในเมืองแล้วรับมาพร้อมๆ กันนี่ดีเลยครับ เพราะน้องๆ ได้ปรึกษาเรื่องนี้มาเหมือนกันครับ :)

ออฟไลน์ rangreeb

• Gift : 13
น่าเปลี่ยนชื่อโครงการเป็น ถ่ายภาพการกุศล ขับ miata ไปหาม้ายูนิคอนจิงๆเลย   ;D

ออฟไลน์ bookdent

• *
ขอร่วมกิจกรรมด้วยคนคับ ครั้งแรกของผมวอนพี่ๆทนุถนอมด้วยนะคับ :057:

Book/book dent

NC คับผม

โอนแล้วแจ้งทางไหนอะคับ

gin

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ :emo59: ที่มาร่วมงานกิจกรรมชมรมกัน ผมginครับ :emo64:
ขอร่วมกิจกรรมด้วยคนคับ ครั้งแรกของผมวอนพี่ๆทนุถนอมด้วยนะคับ :057:

Book/book dent

NC คับผม

โอนแล้วแจ้งทางไหนอะคับ
ขอร่วมกิจกรรมด้วย1คน กับ กบดำกบแดง 1คันครับ NA ครับ

ไปด้วยครับ
 โอ๋ 370Z

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2011, 07:08:42 PM โดย gin »

ออฟไลน์ bookdent

• *
ชำระเงินแล้วคับเวลา19.11 บัญชีกสิกร

ข้อมูลนะคับ

Mr.Prapan Siri-issaranan
Group B
NC
082-950-0220

ขอบคุณค้าบ