Car Related Discussion > Miata ห้องนั่งเล่น

ว่างๆ..ลองให้เพื่อนทำให้ ป้ายคล้องคองานวันเกิดชมรม...พอได้มั้ยคับ

(1/5) > >>

Tle MinicA™:
ลองดูคับเป็นแนวทาง มีทั้ง NA NB NC ใครขับรุ่นไหนก็ใช้ป้ายนั้น..เติ้ลว่าก็โอนะ...จาได้รู้ด้วยว่าใครขับรุ่นอะไร :car:

Dancing_with_Devil:
สวยมาก

หลังจากงานจบ ยังเก็บเป็นของที่ระลึกได้ด้วยนะ

จานหนุ่มว่าไง ปรึกษาคุณเอ๋ด้วยซิครับ

สวยจริง ๆ เพิ่มเติมส่วนท้ายสำหรับเล่นเกมส์ก็น่าจะได้นะ

Tle MinicA™:

--- อ้างจาก: Dancing_with_Devil ที่ ตุลาคม 28, 2009, 01:41:36 PM ---สวยมาก

หลังจากงานจบ ยังเก็บเป็นของที่ระลึกได้ด้วยนะ

จานหนุ่มว่าไง ปรึกษาคุณเอ๋ด้วยซิครับ

สวยจริง ๆ เพิ่มเติมส่วนท้ายสำหรับเล่นเกมส์ก็น่าจะได้นะ

--- End quote ---

ถ้าแบบโอเค ป๋มจาได้เพิ่มแถบสำหรับเจาะเล่นเกมมุมล่างซ้ายให้ :025:

Zoom-zoom:
 ;)

ทั้งภาพ และสี โอเลยน้องเติ้ล

นิดนึงครับ เลข 9th ขอให้ตัวเลขโตอีกนิด จะดีกว่ามะ

mazdalover:
วัน-เดือน-ปี ที่อยู่ด้านล่างอยากให้เปรียบเทียบกับอันที่เสนอ   ???

เดิม 09-09-2009

ใหม่ 09-09-09

หากจะมีการปรับปรุงก็อยากให้ช่วยพิจารณาส่วนนี้ด้วยนะครับ   :D

มีความสุขทั้งคนทั้งรถ  :car:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version