Car Related Discussion > Miata Memorabilia

โมเดล NC จากฝีมือ ญี่ปุ่น และ จีน

(1/4) > >>

Zoom-zoom:
คันแรก NC NR-A ของ AUTOart Racing Division ที่ซื้อมาจากญี่ปุ่นตอนไปงาน Karuizawa เมื่อปี 2008

ตัวจริงดูได้ที่อาจารย์หนุ่มครับ

Zoom-zoom:
ส่วนคันที่ 2 เป็น NC2 RHT ทำในประเทศจีน เป็นโมเดลโชว์ของมาสด้า ที่แจกจ่ายไปตามโชว์รูมที่เป็นตัวแทน

ฝีมือใช้ได้ที่เดียว

fui52:
Wow!  :like:
 :002:
อยากได้เป็นที่สุด... โดยเฉพาะ..สีขาว!!!

ton-diy:
พี่Zoom-Zoom ครับ
อยากเห็นโมเดลลิ่งจากจีนรุ่น nx มีบ้างไหมครับ :-X

mazdalover:
ห้องนี้เงียบเหงาไปนานเลยน๊า ... ขอบคุณพี่ Zoom-zoom มา updated ให้ครับ  8)

มีความสุขทั้งคนทั้งรถครับ  :car:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version